• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn, Giải Đáp Thắc Mắc Về FW và CFW.

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

xin các pro làm cho em FW có HS như vodafone, orgeen, ....., vì mình thấy các HS đố rất đẹp, rất cần các sư phụ trong lĩnh vữc cook FW ra tay giúp đỡ em
xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!=D>

LoiPT

ai giúp với Bug Patch 4run cho vào Ờ Flash cài ttpod không chạy được. ai có bản Patch 4run cho xin với

LoiPT

em làm OK rồi anh ơi, 8 HS tất cả. kiếm HS Iphone thứ 10 mà không thấy, thấy bảo nó là tùy biến từ HS sámung không biết đúng không ạ?. chẳng lẽ mai up luôn ra nhỉ, hay ghê :)
đổi gió 9HS hỳ.

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

em làm OK rồi anh ơi, 8 HS tất cả. kiếm HS Iphone thứ 10 mà không thấy, thấy bảo nó là tùy biến từ HS sámung không biết đúng không ạ?. chẳng lẽ mai up luôn ra nhỉ, hay ghê :)
đổi gió 9HS hỳ.
để 10hs rồi ra 1 thể >:D

Luu_Tan_Vu

đổi gió 9HS hỳ.
kiếm cái flash iphone hoặc symbian3 cũng được đó. Mỗi tội k mod được landscape v2 vào.

LoiPT

Mình muốn đổi mầu và sửa chữ
sửa chũ thì sửa File Autolock.r96Autolock.r01
màu của thanh khoá là File telgesturecontrols.mif
đối với File r01 vs r96 thì tham khảo bên Việt hoá ý,

SunshineVietNam

sửa chũ thì sửa File Autolock.r96Autolock.r01
màu của thanh khoá là File telgesturecontrols.mif
đối với File r01 vs r96 thì tham khảo bên Việt hoá ý,
Tớ nhớ là sửa chữ thì sửa trong PopupClock.r01 và PopupClock.r96 chứ nhỉ :-?

Status
Không mở trả lời sau này.