• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn, Giải Đáp Thắc Mắc Về FW và CFW.

Status
Không mở trả lời sau này.

luan2105

xin file hack RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V20 của nokia 5800

CHÀO MỌI NGƯỜI,MÌNH MUỐN HACK DT MA KO CO FILE(RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V20 của nokia 5800).CÁC BẠN BIẾT HOẶC CÓ THÌ GIUP MINH VỚI NHÁ.
thank các bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kuhyp

Các bác cho em xim cái firewar hach v 51 của con 5233 rm-625,

Các bác cho em xim cái firewar hach v 51 của con 5233 rm-635, với ah.máy đen (..093 )ấy ạ, không phải màu trắng đâu, nếu bạn làm cho em được cái fw hach c6 cho 5233 thì cảm ơn bác lần nưa.~

saccerwin

các bác ơi sao sao nokia C5-03 RM-697 lại ít CFW wa đi các bác toàn toàn mod CFW n97mini với C6-00 cho máy bác 523x,5250,5530,x6.5800.
chả bao giờ có hỗ trợ C5-03 gì hết huhuhuhuhu...đều là s60v5 sao: (c5-03 toàn tuổi khổ...):(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

JohnyNguyen

Sao dạo này nhiều thành viên mới cứ vào PV là lập topic xin xỏ thế ko biết =.=
PDAViet không như các forum khác đâu các bạn àh,chịu khó Đọc Quy Định Post Bài ; Search trước khi Post ; Không Search được thì vào các topic Hướng dẫn,giải đáp,thắc mắc thì chắc chắc các bạn sẽ sớm tìm được những thứ các bạn cần >"< Thanks
--------------------​

Ntv_79

coc3k

Member
cho mình hỏi tý khi mình đã thêm mod không hiện logo mạng giờ mình làm sao cho nó hiện logo mạng lại

tranconghd89

cho mình hỏi tý khi mình đã thêm mod không hiện logo mạng giờ mình làm sao cho nó hiện logo mạng lại
bạn vào cài đặt -> điện thoại -> hiển thị ->logo mạng .......->chọn không hiển thị nữa là ok
p/s: cùng 1 vấn đề bạn nên hỏi trong 1 topic thui nhé.....

coc3k

Member
bạn vào cài đặt -> điện thoại -> hiển thị ->logo mạng .......->chọn không hiển thị nữa là ok
p/s: cùng 1 vấn đề bạn nên hỏi trong 1 topic thui nhé.....
nó vẫn không đc bạn mình đã làm rồi
mà bạn sao mình dùng theme trong topic http://www.pdaviet.net/showthread.php?173471-Dark-Illusion-voa-by-vurain84 mà nó lại ra theme như thế này là sao bạn

Status
Không mở trả lời sau này.