• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn, Giải Đáp Thắc Mắc Về FW và CFW.

Status
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

Em mới flash con C6 từ v20 lên v40. Trước dùng có hack quen rồi giờ k có k cài đc phần mềm gì vào,lúc nào cũng fải sign mệt lắm. Bác nào có bản CFW mới mà dùng ngon lành cho em xin với ạ. Nhân tiện hướng dẫn e dùng J.A.F để hack với. E cảm ơn
Hình như bạn mới thắc mắc về CFW cho C6 hôm qua thì phải @@ Nếu ko phải thì thôi X_X Bạn lưu ý ko nên lập topic tùy tiện vậy nhá :-w Đã có topic thảo luận,thắc mắc CFW trên TOP rồi mà :-<

barracuda

bác nào cho mình xin mod tắt âm camera ,tắt rung khoá phím cho FW gốc của 5233 đc ko :( mấy cái trong topic cũ cook vào ko chạy đc hoặc ko tìm thấy thư mục như trong hướng dẫn :|
ai trả lời mình đc ko :(

vocaoquoc

Cần các Cooker Vip Vào Cook CFW Belle For S60v5

Trước hết mình cảm ơn các cooker đã cook các bản CFW cho mọi người dùng!
Hôm nay mình muốn các cooker tập hợp lại nghiên cứu cho ra bản CFW Belle (như hình) For các máy S60v5
Hình mình họa:

Mình xin chân thành cảm ơn!!Các Cooker
Các mod cho mình xin thêm ít thời gian!!Đừng xóa vội bài mình nhé!!
Mình biết là post bài sai khu vực nhưng biết làm sao giờ?Các cooker Vip đều có mặc nhiều ở đây ạ!
Xin chân thành cảm ơn các Mod.

M4_Vu0ng_001

làm được thế này thì mấy bác ấy đã làm rồi,mấy ông bên nước ngoài vẫn chưa nghiên cứu ra nữa mà...

Luu_Tan_Vu

100% là k bao giờ có trừ khi nokia làm chứ trình độ tụi này chưa đạt tới tầm cỡ đó

ohannguyent

cái này là Symbian Belle gốc, ko phải là mod để có thể add vào cfw cho S60v5 đâu bạn àh! Các mh home này dòi hỏi cpu thấp nhất là 680Mhz, ram tối thiểu 256M-> nhiệm vụ bất khả thi cho ae v5. Sau này cầu cho có mod pin sóng, menu full như Bell là mãn nguyện lắm rùi.

kulboy_vn

quá đúng luôn giờ bảo làm fw như trên hình thì cho v5 thì bố nokia cũng chẳng làm đc hài:))

kulboy_vn

có BÁC nào giỏi thì bung máy ra mà thay chip là 1 thay ram là 2 thứ 3 là nâng cấp main hehehe
k thì làm con 603 5tr8 đấy

barracuda

bác nào cho mình xin mod tắt âm camera ,tắt rung khoá phím cho FW gốc của 5233 đc ko :( mấy cái trong topic cũ cook vào ko chạy đc hoặc ko tìm thấy thư mục như trong hướng dẫn :|
up nữa nào :( sao trc có mấy bác làm cho FW gốc vẫn có nhỉ :|

ThanhTungHT

Active Member
up nữa nào :( sao trc có mấy bác làm cho FW gốc vẫn có nhỉ :|
Bên Topic Mod của ngviethoa đấy :| .Mod âm Camera chỉ là file nhạc ko lời,chú ý đường dẫn mà ném vào,còn tắt rung là bộ Rule,giống như Mod tắt phím cứng.

Status
Không mở trả lời sau này.