• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack 5800XM firmware v20 và v21.

vitdai

khi hack xong cài 1 số phần mềm em vận bị lỗi này " Unable to install a protected application from an untrusted supplier " anh nào chỉ cho em cái. máy em FW 20.2.014

LeMyChinh

khi hack xong cài 1 số phần mềm em vận bị lỗi này " Unable to install a protected application from an untrusted supplier " anh nào chỉ cho em cái. máy em FW 20.2.014

bạn xem lại xem file hack của FW20 hay 21.rùi hack xong phải vào ROM apply file hack FW 20 rùi mới xài được nhá :D

shinichi1512

có ai giúp mình với!!!mình dùng 5800XM,vừa mới nâng cấp lên bản V21.0.025 nhưng bi giờ không chỉnh được ngày giờ:((.mỗi lần ấn vào chỉnh là nó thông báo lỗi hệ thống!!hix!!pro nào chỉ giáo dùm em nha!!

thuckand1234

có ai giúp mình với!!!mình dùng 5800XM,vừa mới nâng cấp lên bản V21.0.025 nhưng bi giờ không chỉnh được ngày giờ:((.mỗi lần ấn vào chỉnh là nó thông báo lỗi hệ thống!!hix!!pro nào chỉ giáo dùm em nha!!

bấm *#7370# đi là đc

badamgia11

cho em hỏi các bác tí,em sign helox1.03,cài vào máy lại báo là không truy câplj,bị chi phối bởi chứng chỉ là sao

letri_365

chủ topic cho em hỏi vấn đề này:em đang xài E71 fw 21 giờ em muốn quay về fw 20 thì phải làm sao đây?Anh có bộ fw 20 nào có Tiếng Việt không cho em xin nha,cảm ơn anh nhiều lắm

TruongHan

Super V.I.P
chủ topic cho em hỏi vấn đề này:em đang xài E71 fw 21 giờ em muốn quay về fw 20 thì phải làm sao đây?Anh có bộ fw 20 nào có Tiếng Việt không cho em xin nha,cảm ơn anh nhiều lắm

Lộn chuồng rồi,qua bên Box S60v3,topic thảo luận sử dụng E71 tham khảo và bàn luận nhé bạn
Sẵn trả lời luôn,muốn FW tiếng việt thì bạn phải đổi product code của VN là xong,up FW rồi còn hạ xuống làm gì nhỉ? :-/

trung797979

mình hack hoài mà kg được nó báo chứng chĩ hết hạng kg hà sao kì vậy ,có pac nào giúp mình với !:-??

lamt4

cho mình hỏi với.sau khi làm hết các bước trên thì mình phải fomat lại máy sao.