• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack 5800XM firmware v20 và v21.

minhtrinhthanbi

Nhờ sign giúp phần mềm Hello Ox 1.03

hoden đưa cer kkk đây mình sign giúp cho. Nhờ bạn sign giúp mình. flie Cer và key của mình đây. Thank you!

harryboby

mấy huynh ! khi em cài helloOx thì máy báo "không cho phép truy cập ứng dụng được bảo vệ" là sao? em không sign online mà sign bằng pm XSign.net 1.3 được không? mà cái câu thông báo đó em rất thường gặp khi setup các pm khác.. mong mấy huynh giúp em gấp... em đang "khát" mấy cái ứng dụng trên diễnn đàn, nhưng ko cái được :(( . (máy của e v21)

panrai

Super V.I.P
Đã có ai hack được N97 chưa? , nếu được chỉ giùm minh
N97 thì chưa sign đc đâu bạn vì ko có máy thử,bây h chỉ còn cách làm thủ công thôi:D,với lại ko có tiền đâu mà mua quá mất rùi
mấy huynh ! khi em cài helloOx thì máy báo "không cho phép truy cập ứng dụng được bảo vệ" là sao? em không sign online mà sign bằng pm XSign.net 1.3 được không? mà cái câu thông báo đó em rất thường gặp khi setup các pm khác.. mong mấy huynh giúp em gấp... em đang "khát" mấy cái ứng dụng trên diễnn đàn, nhưng ko cái được :(( . (máy của e v21)

sau bạn ko sign bằng CT của PV mình đi bạn đi bạn,mà file cer d0o1 phải của bạn ko,nếu đúng thì bạn fomat thẻ và máy lại đi và chỉnh ngày h hiện tại mà làm nhé sẽ ok,mình xóa và mình hack hoài chứ gì

minhtrinhthanbi

anh hoden của bạn nè cài vào nhé, không cài được nó vẩn báo chứng chỉ hết hạn. Bó tay rồi, anh có cách nào để hack phone 5800 XM không? Thank you!

panrai

Super V.I.P
anh hoden của bạn nè cài vào nhé, không cài được nó vẩn báo chứng chỉ hết hạn. Bó tay rồi, anh có cách nào để hack phone 5800 XM không? Thank you!

mình đã nói vấn đề này nhiều lần rồi mà fomat thẻ và máy,rồi chỉnh ngày h hiện tại là giải nén đc rồi,ko báo lổi gì hết,bạn kàm kại xem sao nhé hoặc chở về máy bài trước mà đc thêm củng đc

madienyeu

Banned
N97 chưa hack được, bây jờ chỉ biết xin cer và key rùi tự signed thủ công từng phần mềm thôi! Em đang trăn trở quá, đến mất ăn mất ngủ vì nó mất!

harryboby

sau bạn ko sign bằng CT của PV mình đi bạn đi bạn,mà file cer d0o1 phải của bạn ko,nếu đúng thì bạn fomat thẻ và máy lại đi và chỉnh ngày h hiện tại mà làm nhé sẽ ok,mình xóa và mình hack hoài chứ gì

CT cua PV là CT j bạn? thật tình mình là lính mới "cực cùi bắp" nên ko rành mấy vụ này, bạn chỉ thì chỉ cho chót nha.. thanks bạn nhìu. ;) còn mấy cái file mình toàn dơn từ dđ về và xài ko hà! :-?? làm sao để nó thành của mình?8-|

LeMyChinh

CT cua PV là CT j bạn? thật tình mình là lính mới "cực cùi bắp" nên ko rành mấy vụ này, bạn chỉ thì chỉ cho chót nha.. thanks bạn nhìu. ;) còn mấy cái file mình toàn dơn từ dđ về và xài ko hà! :-?? làm sao để nó thành của mình?8-|

CT => chương trình :))
file bạn nói ở đây là sao mình ko hiểu ý bạn nói:-/

dangvu92

bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình vẫn ko truy cập đc vào thư mục private
có phần leftup thì thấy thư mục này nhưng ko copy file đc
còn dùng x-plore hay phần mềm duyệt file của máy thì ko thấy thư mục này

hidenman

bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình vẫn ko truy cập đc vào thư mục private
có phần leftup thì thấy thư mục này nhưng ko copy file đc
còn dùng x-plore hay phần mềm duyệt file của máy thì ko thấy thư mục này

Bạn phải vào option của X-Plore tick vào mấy cái ô hidden với system là nó hiện ra ( trong cái chương trình Hack Patcher chọn apply all )

panrai

Super V.I.P
anh ơi cho em hỏi là sao em ko cài được cái hello OX1.3 vậy

bạn phải có file cer mới làm sign đc hellox,còn ko có thì ko đc muốn có file cer bạn phải qua bên chổ xin dùm kìa anh em sẽ giúp bạn mau lắm

truongsh

bạn ơi cho mình hỏi khi cài xong rồi thì sao nữa có cần phải rết máy ko.sao mình hack được rồi mà vẫn ko cài được phần mềm khác là sao.mình đã lấy được file cer và tải về máy rồi mà.

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
bạn ơi cho mình hỏi khi cài xong rồi thì sao nữa có cần phải rết máy ko.sao mình hack được rồi mà vẫn ko cài được phần mềm khác là sao.mình đã lấy được file cer và tải về máy rồi mà.

bạn vào Rompatcher>>íntall>>patch>>apply và open4all>>patch>>apply thế là cài PM đã đời luôn:))

sonduocviet

cho mình hỏi lấy được cer và kkk thì mình cài xong rồi mới crack hả bạn. hay crack trước rồi mới cài đặt pm. help me