• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack 5800XM firmware v20 và v21.

sonduocviet

đến hẹn lại lên, sign cer va kkk rồi nhưng cài vào lại báo ko thể cài, chi phối bởi nhà cung cấp. mặc dù đã format lại máy bằng lệnh *#7370# nhưng mà vẫn ko cài được helox vào mày ( file đã signde), hepl me !!!!
máy mình ban orrange roi v21.0.25 sao ko cài được. nản ghê!!!! làm mọi cách như các th các bạn khác nhưng vẫn ko cài được lùi ngày rồi cũng ko cài được.

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
đến hẹn lại lên, sign cer va kkk rồi nhưng cài vào lại báo ko thể cài, chi phối bởi nhà cung cấp. mặc dù đã format lại máy bằng lệnh *#7370# nhưng mà vẫn ko cài được helox vào mày ( file đã signde), hepl me !!!!
máy mình ban orrange roi v21.0.25 sao ko cài được. nản ghê!!!! làm mọi cách như các th các bạn khác nhưng vẫn ko cài được lùi ngày rồi cũng ko cài được.

sau ko fomat luôn thẻ luôn đi bạn,bị chi phối chắc bạn ko chỉnh đúng ngày h hiện tại đó bạn hãy chỉnh lại cho đúng rùi làm nhé

Chỉnh sửa cuối:

truongsh

bạn vào Rompatcher>>íntall>>patch>>apply và open4all>>patch>>apply thế là cài PM đã đời luôn:))

hix mình đã sign file helloOX rồi mà vẫn ko cài được là sao. chán wa toàn báo lỗi chứng chỉ thôi

panrai

Super V.I.P
bạn vào Rompatcher>>íntall>>patch>>apply và open4all>>patch>>apply thế là cài PM đã đời luôn:))

hix mình đã sign file helloOX rồi mà vẫn ko cài được là sao. chán wa toàn báo lỗi chứng chỉ thôi

thì bạn chỉnh đúng ngày h là đc rùi,vì khi mình sign thì phải chỉnh đúng ngày h là đc,nếu ko đc thì fomat thẻ và máy luôn,rùi chỉnh đúng ngày h nhé:D

truongsh

khi mình sign file rồi cài vào máy thì mình chỉnh lại ngày giờ hả bạn.mình ko cài được cái hello OX ấy.chỉnh ngày giờ thế nào là đúng hả bạn mà mình cài là phần đã sign hay là cái pm cũ chỉ cho mình với

emlaDuc

cần giúp đỡ về hack 5800XM

e đọc trên diễn đàn về vụ hack 58,càng đọc e càng không hiểu,e muốn hack máy lắm để cài đươc nhiều chương trình ,nay e xin nhờ mấy bác nào rãnh thì hack máy giùm e,nhà bro nào ở Q1,Q3 xin giúp đỡ e,e xin thx nhiều.

panrai

Super V.I.P
khi mình sign file rồi cài vào máy thì mình chỉnh lại ngày giờ hả bạn.mình ko cài được cái hello OX ấy.chỉnh ngày giờ thế nào là đúng hả bạn mà mình cài là phần đã sign hay là cái pm cũ chỉ cho mình với
thì chỉnh ngày h hiện tại,bạn sẽ hack đc thôi,chúc bạn thành công

e đọc trên diễn đàn về vụ hack 58,càng đọc e càng không hiểu,e muốn hack máy lắm để cài đươc nhiều chương trình ,nay e xin nhờ mấy bác nào rãnh thì hack máy giùm e,nhà bro nào ở Q1,Q3 xin giúp đỡ e,e xin thx nhiều.

thì anh Jack đã hướng dẫn rất chi tiết rùi mà,trước tiên xin file cer đi rùi hả tính gí đó tính

truongsh

hix bạn ơi mình đã chỉnh đủ thứ giờ rồi mà vẫn ko cài đựoc cái hello OX ấy.mình ko hiểu sao nữa máy nó cứ báo là lỗi chứng chỉ thôi.khi mình cài đặt lại thời gian thì đén lúc chuẩn bị cài đặt máy báo chứng chỉ hết hạn hoặc sai ngày và giờ lá sao.giúp mình với

Hoden

Super V.I.P
hix bạn ơi mình đã chỉnh đủ thứ giờ rồi mà vẫn ko cài đựoc cái hello OX ấy.mình ko hiểu sao nữa máy nó cứ báo là lỗi chứng chỉ thôi.khi mình cài đặt lại thời gian thì đén lúc chuẩn bị cài đặt máy báo chứng chỉ hết hạn hoặc sai ngày và giờ lá sao.giúp mình với

bạn xem cer kkk lại đúng không.chừng bị lộn đấy....post imei mình lấy lại giúp và nhận sign mướn cho>:)

lordmap

Bro ơi cho em hỏi em sign cái file HelloOX.1.03.Unsigned.sis nay rồi, nhưng khi chạy vào máy nớ báo: "chứng chỉ hết hạn". Bro chỉ giúp em nhé. Thanks Bro trước nha :)

panrai

Super V.I.P
Bro ơi cho em hỏi em sign cái file HelloOX.1.03.Unsigned.sis nay rồi, nhưng khi chạy vào máy nớ báo: "chứng chỉ hết hạn". Bro chỉ giúp em nhé. Thanks Bro trước nha :)

bạn phải có file cer và key mới cài đc còn ko có thì thua rùi

Hoden

Super V.I.P

resset máy *#7370# cài đặt ngày giờ cho đúng ...làm lại nha bạn...

lordmap

Ânh Jack ơi em Sign file HelloOX.1.03.Unsigned.sis rồi nhưng cài vào máy nó báo: "Chứng chỉ hết hạn". Bro chỉ giúp em 1 cái nhe :)

panrai

Super V.I.P
Ânh Jack ơi em Sign file HelloOX.1.03.Unsigned.sis rồi nhưng cài vào máy nó báo: "Chứng chỉ hết hạn". Bro chỉ giúp em 1 cái nhe :)

thì fomat thẻ và như KJR đã nói chỉnh đúng ngày h hiện tại là đc rồi

lordmap

May anh cho em hỏi 1 cái nữa, em xài N5800, em reset máy rùi, nhưng vào cài file HelloOX.1.03.Unsigned_signed.sis thì nó báo: " Ứng dụng không tương thích với điện thoại". Mấy anh chỉ giúp em với :((. Chân thành cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
May anh cho em hỏi 1 cái nữa, em xài N5800, em reset máy rùi vào cài thì nó báo: " Ứng dụng không tương thích với điện thoại". Máy anh chỉ giúp em với :((

cái này thì bạn yên tâm cài vào không sao cả .phone nào cũng báo thế cả.

lordmap

cái này thì bạn yên tâm cài vào không sao cả .phone nào cũng báo thế cả.
Anh ơi em cài nhưng nó báo" không thể cài đặt. Bị chi phối bởi chứng chỉ" hjx hjx :(( :((. ANh chỉ hộ em làm cách nào tiếp đi

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Anh ơi em cài nhưng nó báo" không thể cài đặt. Bị chi phối bởi chứng chỉ" hjx hjx :(( :((. ANh chỉ hộ em làm cách nào tiếp đi

Bạn đã vào Rompatcher apply cái installersever chưa?
Nếu đã format,chỉnh đúng ngày giờ,apply installersever thì sao mà lỗi được :-/