• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

haclong2406

ban nào làm ơn chỉ rỏ cho mình biết 5233 hack như thế nào được không?mình mới mua con này chưa bít gì cả.hic

ninhhot

M thấy mấy người hỏi mà vẫn chưa có câu trả lời sao b k thử đi để có câu trả lời nhỉ?

zalman

FW40 có hack đc bằng HelloOx đc hok z mấy bác...
có cách hack nào khác nữa ko...

haclong2406

may vi tinh cua e khong viet tieng viet co dau duoc xin mod thong cam.em xin thong bao 5233 khong hack duoc theo cach nay.dua da lay file cer va key rui va da sign helloOx roi nhung khi cai vao o C luc bat helloOx len thi no bao la unpacking file ca tieng dong ho van nhu vay...buon muon chet..huhu

dbt123

Các bác ơi ! e dùng N97 mini fw 10.0.20 có hack đc bằng HelloOX2.v2.03 ko vậy? e làm 1 lần rồi nhưng chạy đến đoạn Room.. gì đó thì đứng luôn, đợi cả tiếng đồng hồ vẫn vậy.E sign bằng cer.opda. Liệu có sao ko?.

ninhhot

Cái này k phải lào lỗi của c3r đâu b ạh.đây là do bản helloOX đó vẫn chưa hack dc N97 mini.b thử với helloOX khác xem sao..!

ficodu88

4mat lại rồi mà cũng k được. minh dung 5800 fw40 co hack đươc bằng helloox k bạn.mình thấy mấy bên kia chỉ hack bằng jaf gì đó ma mình k bít.giúp mình với

ninhhot

4mat lại rồi mà cũng k được. minh dung 5800 fw40 co hack đươc bằng helloox k bạn.mình thấy mấy bên kia chỉ hack bằng jaf gì đó ma mình k bít.giúp mình với

5800 FW40 vẫn chưa hack dc bằng hello đâu b ơi.hiện tại chỉ hack dc bằng JAF hoặc bằng PHONIX thôi b ạh

ninhhot

khong bik khi nao moi hack 5800xm fw40 bang helloox ha b??????? minh moi up len fw40 nhung khong ngo lai khong the hack duoc. buon that.

Vẫn hack dc bằng JAF đó b.b có pc thì sang bên topic FW tham khảo cách hack,nếu ngại k làm thì sign phầnmềm dùng tạm vậy.cố gắng chờ và chờ ra bản helloOX New vậy:D

dbt123

Các bác ơi. Đã ai hack n97 mini chưa? e dùng con trâu kia, cả 3 bản đều ko đc. ai hack rồi chỉ e với nha

hoanhe63

mình cài Hello0x2 v2.02 máy báo không cho phép ứng dụng được truy cập
giúp mình với nhé
cám ơn

panrai

Super V.I.P
Các bác ơi. Đã ai hack n97 mini chưa? e dùng con trâu kia, cả 3 bản đều ko đc. ai hack rồi chỉ e với nha

ai giúp mình với sig rồi mà vẫm không hach được

hiện h FW nới chỉ hack bằng JAF thôi nhé bạn,2 bạn hải xem lại xem FW mình là bao nhiêu rùi mình hướng dẫn tiếp :))

Status
Không mở trả lời sau này.