• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

dbt123

E dùng N97 mini FW 10.0.020. E đã làm theo hướng dẫn như trên mà sao chạy đc một đoạn là nó đứng, đợi mãi vẫn thế. Ai biết chỉ e với nha :)). E sign bằng opda.

panrai

Super V.I.P
E dùng N97 mini FW 10.0.020. E đã làm theo hướng dẫn như trên mà sao chạy đc một đoạn là nó đứng, đợi mãi vẫn thế. Ai biết chỉ e với nha :)). E sign bằng opda.

N97 FW nầy ko hack đc đâu bạn nếu bạn muốn hack thì hãy nâng lên FW 11 chạy bằng hellox mới nhé,còn ko thì FW 20 hack bằng JAF tùy cậu ;;)

tuan_nguyen1111

Oa Oa các bác giúp em với
Em đã sign tất cả các bản HelloOX2, cài HelloOX2 thì vô tư nhưng khi chạy thì có dừng ở
unpacking files... or Installing rootCerts... nó chạy cả nửa ngày vẫn không xong
Cấu hình máy em như sau
Software version
v 21.2.045
Software version date
14-01-10
Custom version
21.2.045.C01.01
Custom version date
14-01-10
Language set
28
Model
N97
Type
RM-507

ninhhot

Oa Oa các bác giúp em với
Em đã sign tất cả các bản HelloOX2, cài HelloOX2 thì vô tư nhưng khi chạy thì có dừng ở
unpacking files... or Installing rootCerts... nó chạy cả nửa ngày vẫn không xong
Cấu hình máy em như sau
Software version
v 21.2.045
Software version date
14-01-10
Custom version
21.2.045.C01.01
Custom version date
14-01-10
Language set
28
Model
N97
Type
RM-507

Buồn cùng b..!FW Này của N97 chưa hack dc bằng helloOX mà phải hack bằng JAF hoặc phonix

bebivodoi

hic, mấy anh mod giúp e với, e chang biết làm hế nao cả, giúp e với nhé e xài N 5800XM IM cua e:354182025905678, mấy a lấy cer và key giúp e, sign giúp e lun rui up e lên dùm e,cho e chỉ phai tải về dt dc k, chứ e gà mày mò mãi cũng pó tay k hà, thank mấy a trước

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

hic, mấy anh mod giúp e với, e chang biết làm hế nao cả, giúp e với nhé e xài N 5800XM IM cua e:354182025905678, mấy a lấy cer và key giúp e, sign giúp e lun rui up e lên dùm e,cho e chỉ phai tải về dt dc k, chứ e gà mày mò mãi cũng pó tay k hà, thank mấy a trước

Xin c3r thì b qua bên tops lấy hộ c3r cho các...nhờ máy a lấy hộ cho.mà 5800 của b là FW mấy vậy nè?FW40...helloOX vẫn chưa hack dc đâu b.phải hack bằng JAF

panrai

Super V.I.P
Các bác hướng dẫn mình hack nokia X6 với ?:-/

bạn đang sài FW bao nhiêu vậy tại vì ko có máy nên ko thể làm hướng dẫn cho bạn đc,nếu bạn đồng ý thì bạn hải cho mình biết FW của bạn sao đó mình cook cho bạn 1 FW hack lại xem có thnah2 công

bebivodoi

bạn cho mình hỏi FW là jif vậy bạn, mình vừa xài lên vẫn đang trong giai đoạn học hỏi ^^, mình cũng có lấy dc cer va key rồi h` mình phải dow vào dt hay dow zô mấy tính đây bạn chỉ hộ mình với nhé, thank bạn

TruongHan

Super V.I.P
bạn cho mình hỏi FW là jif vậy bạn, mình vừa xài lên vẫn đang trong giai đoạn học hỏi ^^, mình cũng có lấy dc cer va key rồi h` mình phải dow vào dt hay dow zô mấy tính đây bạn chỉ hộ mình với nhé, thank bạn

FW là Firmware của máy,không hiểu FW là gì thì search tìm hiểu trên google nhé.Có Cer,k3y rồi thì dùng tool signsis để sign các ứng dụng unsign

bebivodoi

hì e xong rồi bác TruongHan ak ^^, e thank bác đã tận tình giúp đỡ tận tình, e đã xong con 5800 cùi mía của e :)) thank thank ^^, mà xong rồi thì e gỡ kái nào giữ cái nào hở bác ( cho dỡ nhang nhit mờ bác )

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.