• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN ROOT - RECOVERY - UP ROM COOK CHO SENSATION XL

Android_1987

Anh dũng ơi..down load cái này về có cần phải giải nén mới coppy vào SD card ko hay là copy thẳng luôn..em đang chạy ship rom gốc ICS anh ạ..root theo mấy topic mà ko root được

Tải về để nguyên định dạng .zip nhé bạn. Bạn làm lại đúng các bước trên là root đc thôi

komang134

Các bác cho e hỏi HTC Sen XL không có thẻ nhớ thì làm sao cho cái Hboot nó nhận được cái PI39IMG.zip trong bộ nhớ nhỉ?

Các bác cho e hỏi HTC Sen XL không có thẻ nhớ thì làm sao cho cái Hboot nó nhận được cái PI39IMG.zip trong bộ nhớ nhỉ?
Sensation XL không thể úp kiểu này được đâu mà úp thông qua cáp hình chữ Y giữa PC, card reader (đầu đọc thẻ nhớ) và máy nhé.

phihung_rocket

Help help...Máy mình không root dc..khi chạy runme.bat nó báo lỗi eror khởi động lại máy không thấy xuất hiện Super user hix hix...ai biết xin chỉ giáo mình nhé .Máy đã unlock Hboot : 1.28.0006...Chạy room 4.0.3...version main 2.33.707.1....

Help help...Máy mình không root dc..khi chạy runme.bat nó báo lỗi eror khởi động lại máy không thấy xuất hiện Super user hix hix...ai biết xin chỉ giáo mình nhé .Máy đã unlock Hboot : 1.28.0006...Chạy room 4.0.3...version main 2.33.707.1....
Bạn đã tích USB Debugging chưa vậy?