• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up ROM từ WM3 lên WM6 dành cho người mới!

Ngvandung

Lỗi khi up rom O2S

các bác ơi cứu em với em up lên wm6.0 đúng như theo chỉ dẫn, mặc dù up lên wm6.0 được nhưng lần nào xài chừng 5 phút là máy báo lỗi: 'tmail' is not a valid pocket pc application. :((. Mặc dù em đã thử nhìu lần rồi nhưng vẫn vậy. xin các bác ra tay cứu úp em xin chân thành cảm ơn. Em up rom ROM WM6.1 V12 - Build 19965.1.2.3, của bác Dvha79_ddt, nhưng mà up bản rom 6.0,6.1,5.0 nào cũng thế cả

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
các bác ơi cứu em với em up lên wm6.0 đúng như theo chỉ dẫn, mặc dù up lên wm6.0 được nhưng lần nào xài chừng 5 phút là máy báo lỗi: 'tmail' is not a valid pocket pc application. :((. Mặc dù em đã thử nhìu lần rồi nhưng vẫn vậy. xin các bác ra tay cứu úp em xin chân thành cảm ơn. Em up rom ROM WM6.1 V12 - Build 19965.1.2.3, của bác Dvha79_ddt, nhưng mà up bản rom 6.0,6.1,5.0 nào cũng thế cả

Sau khi UP nhớ HR bạn nhé, đọc thêm lần nữa đi nào

nguyends

em chưa bít tí j về pda cả mà bà dì em gửi về cho 1 chú pda(mobione).mà toàn là tiếng Hàn quốc thôi.nhờ các pro chỉ em cách nào cho nó thành tiếng anh.hay up 1 phiên bản khác cũng đc.thankss mọi người rất nhiều

habubi

em chưa bít tí j về pda cả mà bà dì em gửi về cho 1 chú pda(mobione).mà toàn là tiếng Hàn quốc thôi.nhờ các pro chỉ em cách nào cho nó thành tiếng anh.hay up 1 phiên bản khác cũng đc.thankss mọi người rất nhiều

Bạn phải tìm hiểu xem máy của bạn tên là j => dòng máy => vào đúng box của nó. Chứ nói như bạn thì làm sao mà mọi người giúp được

buivanthai

các đại ca cho e hỏi cái: e dùng O2 XDA IIi liệu có up lên wm5 hay wm6 dc ko? đọc nhiều diễn đàn thì mọi người bảo là ko up lên dc nên hơi ngán....
đang mún nâng đời wa !!!! thanks

các đại ca cho e hỏi cái: e dùng O2 XDA IIi liệu có up lên wm5 hay wm6 dc ko? đọc nhiều diễn đàn thì mọi người bảo là ko up lên dc nên hơi ngán....
đang mún nâng đời wa !!!! thanks
O2 Xda IIi thuộc dòng Alpine và hiện nay không thể úp lên được cao hơn đâu...