• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up rom Window Phone 7 cho HD2

kakatoi

e mới so tốc độ giữa cái HD2-tmobile of e với HD7 và Samsung Focus

e ấn cũng lúc trò Need for speed với trong video thì thấy kon HD2 nhanh hơn kon samsung tầm 3s hơn nhìu cái HD7, nói chung choáng với tốc đọ of e nó hơn mấy cái chính hãng chạy WP7 thì thôi rồi luôn , mấy bác thử coi đúng thế ko nhá
Mình dùng thẻ 8gb class4 kington
[video=youtube;HGWna7SmG1M]http://www.youtube.com/watch?v=HGWna7SmG1M[/video]

Anbis

Nhìn thấy đã quá, mà em đang bó tay, hiện tại chỉ có máy XP SP2, làm sao unlock được đây >_*

kakatoi

Pó tay, em bấm nút màu xanh nó ra Search Bing! mà :D

màu xanh là nút chụp ảnh mà bạn, nút home mới là nút Search Bing. vẫn đúng mấy nút như Wp thường thay chức năng các nút di thôi có 5 nút đâm hay vừa đủ để dùng

duylenguyen

có cần HSPL3 không vậy mọi người ơi?, mình gà wá đang thèm em nó mà chỉ còn mỗi thắc mắt này thui. xin thỉnh giáo mọi người. thankssss

kakatoi

có cần HSPL3 không vậy mọi người ơi?, mình gà wá đang thèm em nó mà chỉ còn mỗi thắc mắt này thui. xin thỉnh giáo mọi người. thankssss

có cứ làm đi ^^! thế lâu nay ko HSPL để cài android nand ak

hai

@ kakatoi trong clip là giọng của bạn ah? bạn nói tiếng anh khá thế dạy mình với hiii.
Mà trong clip con SS bên trái chạy nhanh hơn chứ bác

Chỉnh sửa cuối:

xfile2208

Link bị die có lẽ do nhiều người down quá. thế nếu không dùng WP7 nữa trở về 6.5 như thế nào pác chủ thớt, hay là giống Android

kakatoi

@ kakatoi trong clip là giọng của bạn ah? bạn nói tiếng anh khá thế dạy mình với hiii.
Mà trong clip con SS bên trái chạy nhanh hơn chứ bác

híc video của người nước ngoài kon HD2 mình cầm trên tay thôi. hehe đó là 1 cái HD7 1 cái samsung làm ji có kon HD2 nào nằm ở đó bác. nhưng thời gian thử là thời gian thực ko cắt xén nên có thể đem ra so sánh đc bạn ak
So sánh mới thấy cái HD7 hơi chuối, chậm cái HD2 ấn sau nó 1 lát vẫn vào nhanh hơn nó, cái samsung thì cũng ngang ngang nhau

pda_s620

WP7 chạy mượt hơn Android nhiều bạn ạ và giao diện cũng khác hoàn toàn so với các HĐH khác... Một sự thay đổi hợp lý của MS. HD2 giờ là Number One rồi...\-/

bạn dinhtuandung2012 ở đâu quảng ninh thế...mình cũng ở quảng ninh nè....

hd2 thường up tốt ................................. T-mobile chắc cũng ko hơn ji

Hi thank bác...nóng quá...chiến thôi kẻo nguội.... :D:D:D:D

tienmanh146

Hàng nóng quá các bro , g em đang chết dở vì ko biết chọn cho em HD2 chạy cai` j` đây :))