• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up rom Window Phone 7 cho HD2

VUNHATVAN

Chạy được vì dùng tool 1.12 nhưng phải có thẻ nhớ chứa Rom Android riêng, khi nào chạy Android mới được nắp vào, khi nào không chạy nữa thì tháo ra, không thể dùng chung với WP7

romeonuoiheo

Cài phát ăn lun . nên Format thẻ nhớ trước , HD2 " hạnh phúc bất tận " , giờ chắc chỉ có chờ IOS nữa thui hô hô
Giao diện đẹp thit , nhìn cái màn hình tự nhiên nó đẹp hơn lun , cảm ứng ko có gì phàn nàn , chạy nuột thit lun :D

pvtq9

bằng các nào kết nối HD2 sau khi cài WP7 với máy tính vậy các bác? em có cài zune rồi nhưng nó báo lỗi "can't connect to your phone"

clarkht

khi nào có bản mới sửa cái cảm ứng đa điểm và zoom web tự động chỉnh dòng chữ vừa màn hình như android thì ngon

thaoly2008

Mình cài win phone 7 chạy mượt ok.Có cái camera chụp hình qua tệ.Anh em co cách nào khắc phục không?Làm sao mở thẻ nhớ trên win phone 7?Tìm hoài không được.Vào 3G để truy cập internet không được??Xin anh em chỉ giáo

clarkht

Mình cài win phone 7 chạy mượt ok.Có cái camera chụp hình qua tệ.Anh em co cách nào khắc phục không?Làm sao mở thẻ nhớ trên win phone 7?Tìm hoài không được.Vào 3G để truy cập internet không được??Xin anh em chỉ giáo

wp7 nó dùng thẻ nhớ làm bộ nhớ trong, bác muốn cho video,nhạc nhẽo ảnh ọt thì dùng zune, 3G bác vào setting>cellular>kéo xuống dưới add apn như android là đc

thaoly2008

còn camera chụp ảnh tệ quá.cách nao khắc phục hả bác?nếu chụp ảnh xong lam sao copy ra laptop...khi cần?

pinkyxinh

có thể cài wp7 khi đã cài android vào NAND ko các bác? hay là phải cài ngc về win 6.5 rồi mới up qua wp7

pinkyxinh

em cài đi cài lại nhưng chưa đc cái MCLDR. cứ đến đoạn có thanh % là nó đứng yên ở 0 >.<