• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up và can thiệp ngôn ngữ cho fw 20.0.027 N97 bằng Phoenix

boing777

hehe nghịch cả đêm cuối cùng đã biết lý do , ổ USB bị max chuyển ra đằng sao là ok

boing777

bây h tắt máy khởi động nó hiện chữ Nokia hoài , mình đang tháo pin ra , hi vọng lát gắn vào thì y như bạn nói

boing777

hic hic tưởng tiêu luôn rồi khởi động gần 30p , bây h tốt đẹp rồi

linhmotorace

mình up ok rồi , tất cả ngôn ngữ đã chuyển sang tiếng việt hết riêng phím Tùy Chọn nó vẫn hiển thị la Option ko hiểu tại sao?

ndtdlhagiang

mình up ok rồi , tất cả ngôn ngữ đã chuyển sang tiếng việt hết riêng phím Tùy Chọn nó vẫn hiển thị la Option ko hiểu tại sao?

Posted via Mobile Device cái này bạn phải format mới có tiếng việt hoàn tòan dc. Nhưng để cũng k sao đâu.

fighting

Posted via Mobile Device cái này bạn phải format mới có tiếng việt hoàn tòan dc. Nhưng để cũng k sao đâu.

Hoàn toàn tốt đẹp. Chỉ còn lăn tăn khi nhấn *#06# thì ko hiện số seri và ko cho up như trước. Nhưng phần bộ gõ tiếng V phải nói là quá hay! cho sự "mất mát" này.

ndtdlhagiang

Hoàn toàn tốt đẹp. Chỉ còn lăn tăn khi nhấn *#06# thì ko hiện số seri và ko cho up như trước. Nhưng phần bộ gõ tiếng V phải nói là quá hay! cho sự "mất mát" này.

máy bạn RM-xxx bao nhiêu vậy, máy mình vẫn bình thường mà. chắc là Rm-507 phai không bạn, của mình là RM-505. hay bạn thử đổi code về code gốc của máy bạn xem nào.

Chỉnh sửa cuối:

fighting

máy bạn RM-xxx bao nhiêu vậy, máy mình vẫn bình thường mà. chắc là Rm-507 phai không bạn, của mình là RM-505. hay bạn thử đổi code về code gốc của máy bạn xem nào.

Máy của tôi cũng là rm 505 nhưng là của châu âu (bàn phím cứng tiếng Đức) up thẳng từ Fw 10 lên 27, khi up theo cách trên thì tự KĐ được ngay ko gặp trở ngại gì cả. máy ko hiện serianumber nhưng hack rồi vẫn cài các Aap chạy tốt!
Chỉ giúp tôi làm cách nào để "thử đổi code về code gốc của máy bạn xem nào" Cám ơn.

ndtdlhagiang

Posted via Mobile Device để đổi code bạn nên dùng JAF hoặc NSS. Bạn chịu khó tìm trên diễn đàn đi vậy.