• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn up và can thiệp ngôn ngữ cho fw 20.0.027 N97 bằng Phoenix

ndtdlhagiang

cũng giống như bạn này. chẳng biết chọn cai nao cả. giúp đỡ đi cac bạn ơi
bạn RM-507 à, thế thì cứ load các file trong link.txt của mình đính kèm về rồi làm theo hướng dẫn từng bước một nhé. nếu được thì chụp hình từng bước post lên nếu có lỗi thì rễ sửa hơn.

thanhvnn

bạn RM-507 à, thế thì cứ load các file trong link.txt của mình đính kèm về rồi làm theo hướng dẫn từng bước một nhé. nếu được thì chụp hình từng bước post lên nếu có lỗi thì rễ sửa hơn.
không. của mình là RM-505. bạn có online không? giúp minh với chi qua yhaoo cho nhanh ban ơi. mình cai thử rồi nó ra tiếng ả rập

ndtdlhagiang

Nhấp vào Add task tìm tới thư mục chứa file cần sign, chọn file cần sign chọn Options - Add - Self Sign Sis - Ok.
Options - Go!

chengfu

Chào các bạn !
Mình cũng đã làm thành công chuyển đổi ngôn ngữ tiếng Việt cho máy rổi , nhưng mình muốn chuyển đổi tiếp các ngôn ngữ (vd:chinese) có được không ? rất mong được các bạn chỉ giúp . cám ơn các bạn !

ndtdlhagiang

Chào các bạn !
Mình cũng đã làm thành công chuyển đổi ngôn ngữ tiếng Việt cho máy rổi , nhưng mình muốn chuyển đổi tiếp các ngôn ngữ (vd:chinese) có được không ? rất mong được các bạn chỉ giúp . cám ơn các bạn !

Posted via Mobile Device mình nói thế này nhé bạn. Bạn muốn có ngôn ngữ nào chỉ việc down gói ngôn ngữ có chứa ngôn ngữ ấy. Và dùng cách can thiệp ngôn ngữ là được. Tuy nhiên mỗi gói ngôn ngữ chỉ có một vài ngôn ngữ nhất định. Ví dụ V21 thì chỉ có tiếng việt và tiếng anh. Không thể lấy ngôn ngữ cuả gói ngôn ngữ này đưa vào gói ngôn ngữ khác được. Giải pháp để có hai ngôn ngữ không cùng một gói ngôn ngữ có thể sử dụng cùng một lúc trên một điện thoại hiện nay là dùng thêm font và bộ gõ mới.

chengfu

ok ! cám ơn bạn ndtdlhagiang nhiều . mình lại thành công việc chuyển đổi lại ngôn ngữ tiếng Trung ! rất cám ơn bạn ! cám ơn diển đàn Pdaviet !

ndtdlhagiang

ok ! cám ơn bạn ndtdlhagiang nhiều . mình lại thành công việc chuyển đổi lại ngôn ngữ tiếng Trung ! rất cám ơn bạn ! cám ơn diển đàn Pdaviet !

không có gì, bạn thành công là mình vui rồi!

nguulangkiem

ai change dùm đệ cái code này để update cái :|
0586296 tìm mãi hok thấy cái change code :(
n97 RM-505 black :|

ndtdlhagiang

ai change dùm đệ cái code này để update cái :|
0586296 tìm mãi hok thấy cái change code :(
n97 RM-505 black :|

Posted via Mobile Device bạn đã up fw bằng cách nào? Code cuả bạn là bao nhiêu. Code cuả fw hiện tại cuả máy bạn là bao nhiêu. Bạn up lên fw bao nhiêu. Đã format bằng cách ấn 4 phím cứng chưa? Mua_buon_83_1983 là nick cuả mình. Có j online nhé

nguulangkiem

Posted via Mobile Device hom nay e di vung tau thuc khuya h bun ngu qua. Ma hom qua e fomat 4 phjm ko dc. Co gi toi ae minh dam dao.

ndtdlhagiang

Posted via Mobile Device hom nay e di vung tau thuc khuya h bun ngu qua. Ma hom qua e fomat 4 phjm ko dc. Co gi toi ae minh dam dao.

Posted via Mobile Device hôm nay anh không lên mạng đc. Em cứ up fw theo hướng dẫn của anh. Làm từng bước 1 đến đâu chụp ảnh đến đó. Xem lỗi tại đâu nhé. Ok

nguulangkiem

Posted via Mobile Device hôm nay anh không lên mạng đc. Em cứ up fw theo hướng dẫn của anh. Làm từng bước 1 đến đâu chụp ảnh đến đó. Xem lỗi tại đâu nhé. Ok

lúc mới mở phoenix nó hiện cái bảng báo thế này: không biết có phải bị lỗi do cái này không :(