• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

NguyenTu

Super V.I.P
Inesoft Address Book 3 dùng quá tuyệt vơi, nhờ nó em không phải dùng bất kỳ một chương trình cài nhạc chuông nào cả, danh bạ cũng tiện lợi, hỗ trợ phone tốt, chặn cuộc gọi cũng ok. Hơn nữa giao diện thằng này lại quá đẹp các bro ạ.
Tiếc mỗi một điều là không có CR, hix, cứ mỗi nửa tháng lại phải cài lại, có bác nào có CR không cho em xin với, thanx các bro nhiều nhiều.

Bạn chưa đọc quy định mới của PV sao? không tuyên truyền CR

tuyenus

mấy cái skin của IAB 2 dùng file duôi cid vậy cho toi hỏi muốn chỉnh cái skin đó thì làm thế nào nhỉ. có bác nào biết chỉ giáo nhé

thientu1981

Chương trình để chỉnh sửa file .CID

Chương trình chạy trực tiếp không cần cài đặt chạy trên PC.rồi chọn đến file .CID cần sửa hoặc tự tạo một theme hoàn toàn mới do mình tự sáng tạo.chúc vui

Dowload:

[HIDE]http://www.mediafire.com/?rimlu3xnm3w[/HIDE]

Vandtd

INESOFT ADDRESS BOOK Phiên ban 3.0 này có giao diện đẹp mắt, tuy nhiên nó làm máy chạy chậm lại

thaihai_

INESOFT ADDRESS BOOK Phiên ban 3.0 này có giao diện đẹp mắt, tuy nhiên nó làm máy chạy chậm lại

Tôi đang xài cho O2 Xda mini PM Inesoft.Address.Book.v3.2008.03.07_full thấy bình thường.

noobZ

Ai cho mình xin bản Inesoft.Address.Book.v3.2008.03.07_full với thanks!

tomcathp

hehe cài rồi, chuyên nghiệp đấy !
Nhưng giá Inesoft Address Book 3 v3.0 có cái plugin cho phép search contact tiếng Việt unicode ngay trên dial pad thì tuyệt. Tiếc là không có.
Ví dụ muốn tìm contact là "Lượng" trong bộ contact thì không tìm và hiển thị nổi, mấy ông tên kiểu như thế này mình đang phải nhớ số, khổ thế đấy !

phenmientay

Nhưng giá Inesoft Address Book 3 v3.0 có cái plugin cho phép search contact tiếng Việt unicode ngay trên dial pad thì tuyệt. Tiếc là không có.
Ví dụ muốn tìm contact là "Lượng" trong bộ contact thì không tìm và hiển thị nổi, mấy ông tên kiểu như thế này mình đang phải nhớ số, khổ thế đấy !
Bạn chỉ cần thay thanh ABC chuẩn của nó bằng thanh ABC modified tiếng Việt vào là ok ngay ấy mà.

trongtints

Thường thì bạn nên tìm Contact như thế này: Nếu như tên của người đó bạn lưu đầy đủ họ & tên hoặc theo công việc... VD Trần Hoàng Lượng Giám đốc cty ABC thì khi đó bạn chỉ cần gỏ "tr h l" thì sẽ ra tên những ai có ký tự giống như thế mà không cần đúng vị trí trước hay sau.

N

ntd

Guest

Bạn download file abc.zip về, mở nén ra và copy vào PPC, dùng Recso Registry để nạp registr vào máy. Sau đó trong Inesoft Address Book sẽ tìm được contact như bạn muốn.

ASAP

Có ai gặp tình trạng "không set được nhạc chuông" khi dùng IAB 3.0 không vậy?Mình dùng bản IAB 3.0 29.02.2008 cr@cked cho con Atom và không set nhạc chuông được.

phenmientay

Bạn hướng dẫn cụ thể đi , tớ không biết thay sao cả :-??
Vào chương trình, vào menu\tools\options, chọn thẻ general, chỗ thanh ABC bar, bấm nút change, bạn sẽ nhìn thấy hàng chữ ABC^12/ABC12....
bạn xóa hết đi rồi chép chuỗi ký tự dưới đây vào. OK thoát. Chúc vui.
TB: nếu thấy hữu ích thì thank 1 phát cho mình nhé. hihi!