• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

FRLVN

Mã:
Trích đoạn: tritrung
Sao bác ko post cái New Features? Chả bít cập nhật bản mới nó update đc cái j nữa?

Mình cũng đồng ý với bácn Tritrung, vì tài nguyên trên PPC chỉ giới hạn, chứ không mênh mông như PC. Nên để cài 1 phần mềm mới, ta nên biết nó hay hơn cái cũ những gì, để biết mà cân nhắc có nên hay không nên.

Những ai đã có công post phần mềm giới thiệu, thì cũng nên cố gắng làm nốt phần giới thiệu phần mềm luôn.

tritrung

Cái v4.0 này em thấy mới mỗi cái Dial thui. :D Trông đen đen, đúng màu mình thích. :D
Mà nó update thêm cái phần Favourite rất hay. Hơi bị kết phần mềm này rồi. :)

Tiện thể cho em hỏi: Có cách nào để set thằng Dialer của phần mềm này làm Dialer mặc định thay cho của máy ko nhỉ? :-?

Chỉnh sửa cuối:

hakkinen

Cái v4.0 này em thấy mới mỗi cái Dial thui. :D Trông đen đen, đúng màu mình thích. :D

Tiện thể cho em hỏi: Có cách nào để set thằng Dialer của phần mềm này làm Dialer mặc định thay cho của máy ko nhỉ? :-?

Sau khi bạn cài đặt IAB thì Dialer của phần mềm sẽ mặc định là thay thế cho Dialer của máy rồi mà, ấn nút xanh là tự nó nhảy ra chứ nhỉ, tại sao lại phải set nữa??? Phần Dialer của IAB4 đã có nhiều thay đổi so với các phiên bản trước và sử dụng tiện lợi hơn rất nhiều.

tritrung

Sau khi bạn cài đặt IAB thì Dialer của phần mềm sẽ mặc định là thay thế cho Dialer của máy rồi mà, ấn nút xanh là tự nó nhảy ra chứ nhỉ, tại sao lại phải set nữa??? Phần Dialer của IAB4 đã có nhiều thay đổi so với các phiên bản trước và sử dụng tiện lợi hơn rất nhiều.
Nhưng khi ấn gọi nó lại hiện ra phần Dialer của máy, ko thay thế hoàn toàn. Và khi gọi xong thì cũng ko có cách nào quay trở lại Dialer của IAB.

Kien_Lua

cho mình hỏi có Inesoft Address Book 3 v4.0 Beta 1 cho wm2k3 không cho mình xin với, nếu không có thì cho mình xin KKK của Inesoft Address Book 3 v3.0 cho wm2k3 cũng được. mail của mình friendly_vn@yahoo.com thankz các bạn nhiều

tritrung

Làm phát mirrow nhỉ? Ko bít có bị del ko. :p
Inesoft Adress Book v4.0
Mã:
http://rapidshare.com/files/131267818/Inesoft_Adress_Book_v4.0.cab
Up soft phải có hình đính kèm đó bạn nếu không 24h sau dell bài đó

Last edited by a moderator:

phenmientay

Vào option, chọn thẻ phone and dialer, check vào Enable caller ID. OK. Bạn thử xem nhé

linhbap

Cái này không hay bằng bản trước ở chỗ là khi nhập số vào thì nó ko đoán contact. Hay là em chưa biết nhỉ?

tritrung

Cái này không hay bằng bản trước ở chỗ là khi nhập số vào thì nó ko đoán contact. Hay là em chưa biết nhỉ?
Đúng là ko có thật. :-? Bản trc có à? Mình ko để ý nhỉ, tại dùng bản kia có 2 ngày thì thấy bản mới nên up lên luôn. :p

Lesangmd

Đúng là ko có thật. :-? Bản trc có à? Mình ko để ý nhỉ, tại dùng bản kia có 2 ngày thì thấy bản mới nên up lên luôn. :p

Mình vẫn thấy phần mềm Filter contact rất chính xác khi nhập số đấy chứ , các Bác xem lại coi !

ASAP

IAB V4.0 beta 1 có add hình vào contact được không vậy mấy Bro?Em dùng IAB V4.0 beta 1 cho con Atom WM6 nhưng không add hình và set nhạc chuông được.
Thanks alot.

tritrung

IAB V4.0 beta 1 có add hình vào contact được không vậy mấy Bro?Em dùng IAB V4.0 beta 1 cho con Atom WM6 nhưng không add hình và set nhạc chuông được.
Thanks alot.
Sao vậy nhỉ? Mình add bình thg` mà. :|

caothanhhai

Phần mềm này tôi thấy dở nhất là không có tính năng Send Contact nên vẫn chưa thay thế Con tact mặc định được

Ngoài ra cái Dailer thay thế mặc định thì không hỗ trợ đoán số ưu tiên History nên cũng hơi bất tiện ( ví dụ các bác có 5 ông bạn tên Cương thì ai hay goi thì lên trên ... như máy Uni rom 6.0 )

NguyenTu

Super V.I.P
Inesoft Address Book 4 Beta 2 Pocket PC
PM quản lý danh bạ, phiên bản cập nhật

LOAD