• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

Taybac

Well-Known Member
bác làm ơn cho hỏi làm sao copy đoạn mã đó vào ppc được em noob quá kô bít cách nào để đưa nó vào ppc

Copy nó về PC ( dạng file trong Notepad *.txt chẳng hạn ) rồi copy file đó vào trong PPC , mở file đó trong PPC rồi copy -> paste vào Inesoft... Vậy là xong !

lesyhoangchuong

Xin các bác hướng dẫn giúp cách back-up contacts trong IAB để em hard reset lại máy ạ (em đang dùng Mini). Thanks!!!

boypluto

ôi. Đây là phiên bản cho WM2003 mà. Máy mình 2005 nên kô dung đc. Bạn nên sửa lại bài viết đi. Dù sao cũng thanks cho bạn 1 cái :D

htoquang

IAB 1.67 WM5

Tôi đã down được bản 1.67 cho WM5 đã crack ,tét thử chạy tốt lắm ! tốc độ nhanh hơn 1.66 nhưng file nén rar hơn 700KB o thể up lên được ! Làm sao để úp lên cho các anh em được hả các mod ?

arthurking

ôi. Đây là phiên bản cho WM2003 mà. Máy mình 2005 nên kô dung đc. Bạn nên sửa lại bài viết đi. Dù sao cũng thanks cho bạn 1 cái :D

Người ta ghi rõ là "non WM2005" mà, không hiểu sao boypluto? Đọc kỹ 1 chút nhé, năm mới coi bộ mắt mũi kém rồi đấy.=))

Kobold1609

Inesoft Address Book 1.67 for WM05

Inesoft Address Book 1.67 for WM05​

Phiên bản 1.67 của phần mềm Inesoft Address Book dành cho WM05,chạy nhanh và ổn định hơn phiên bản cũ v1.66 nhiều lần.Phiên bản mong đợi của nhiều người dùng WM05 đã từ lâu.

Thông tin chi tiết về phiên bản này các bạn có thể xem ở đây

Hình mô tả

Tập tin đính kèm dưới đây đã CR ,down về giải nén và cài đặt vào máy

boypluto

Người ta ghi rõ là "non WM2005" mà, không hiểu sao boypluto? Đọc kỹ 1 chút nhé, năm mới coi bộ mắt mũi kém rồi đấy.=))

Mình nghĩ năm mới nên mắt mũi bạn mới có vấn đề đấy. Bạn kô thấy ở dưới người ta ghi rõ tiếng việt là hỗ trợ Wm2005 ah
:-?

buitruc

Inesoft Address Book 1.67 for WM05​

Phiên bản 1.67 của phần mềm Inesoft Address Book dành cho WM05,chạy nhanh và ổn định hơn phiên bản cũ v1.66 nhiều lần.Phiên bản mong đợi của nhiều người dùng WM05 đã từ lâu.

Thông tin chi tiết về phiên bản này các bạn có thể xem ở đây

Hình mô tả

Tập tin đính kèm dưới đây đã CR ,down về giải nén và cài đặt vào máy
Mình dùng con MiniS sử dụng bản rom WM06 của mod uxtd built sao mình cài đặt bản này không được, có ai biết hoặc đã bị tình trạng này hướng dẫn dùm mình với

Kangmin82

Mình dùng con MiniS sử dụng bản rom WM06 của mod uxtd built sao mình cài đặt bản này không được, có ai biết hoặc đã bị tình trạng này hướng dẫn dùm mình với

bạn phải nói rõ là bị lỗi gì và vướng mắc ở đâu thì mới có hướng khắc phục chứ.

vyetdh

Mình cũng sử dụng bản rom WM6.0 của Utxd, lúc trước mình cài IAB 1.65 (máy của mình không thể sử dụng IAB 1.66 vì không CR được). Mình cài đè IAB 1.67 này vào thấy chạy rất tốt. Bạn thử cài IAB 1.65 rồi cài tiếp IAB 1.67 xem thế nào. Chúc vui! :)

biliem

Mình nghĩ năm mới nên mắt mũi bạn mới có vấn đề đấy. Bạn kô thấy ở dưới người ta ghi rõ tiếng việt là hỗ trợ Wm2005 ah
:-?

Trời có vậy mà các cụ cũng cãi um xùm, spam bài huh, :D :D :D , tui cũng spam nè, hehe, :-? .
Đúng là ver 1.67 nhanh hơn 1.66, nhưng khi có cuộc gọi đến màn hình sậm và chữ nhỏ, không như ver 1.66, màn hình sáng, chữ lớn, tui cận thị nên nhìn phê lun, có cách nào chỉnh lại ko vậy các bác, tui mò rùi nhưng ko đc