• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IOS 5.0.1 Custom super Clean cho iphone 4/3GS/IPAD(untether)

nguyenvietcttt

các bác ơi !!! giúp với em vừa úp song bản iPhone 3Gs HackActive
( máy iphone 3gs lock) đả úp xong máy khởi động lại rồi đứng ở sim not valid , không vào được màn hình hone , bác có cách nào giúp với

ducthang

anh có test thử bản root 2gb có đúng 2gb ko anh
iphone 4:Quốc tế (Root 2012)

vipboy_9x

Moderator
các bác ơi !!! giúp với em vừa úp song bản iPhone 3Gs HackActive
( máy iphone 3gs lock) đả úp xong máy khởi động lại rồi đứng ở sim not valid , không vào được màn hình hone , bác có cách nào giúp với
bạn xem của bạn có bị lỗi hay không vào reset all setting lại xem có hết hay không?
anh có test thử bản root 2gb có đúng 2gb ko anh

iphone 4:Quốc tế (Root 2012)

Mình đã chỉnh root 2012 đàng hoàng rùi mà ta :-? Dùng IFunbox xem lại xem.
đang bị tình trạng mất BB cứ search hoài
Nghe như tình trạng rất là nặng đây :D

nguyenvietcttt

:((

bạn có đổi sim khác chưa,máy bạn là máy lock hay quoc tế?

máy mình lock mà mình su dung sim viettel , mobifone , vẩn bị , mình bó tay rồi , có cách nào khác không :((
hay bác chỉ em dùng bản khác dành cho iphone 3gs lock dùm ,

Chỉnh sửa cuối:

dailongmmc

:((

máy mình lock mà mình su dung sim viettel , mobifone , vẩn bị , mình bó tay rồi , có cách nào khác không :((
hay bác chỉ em dùng bản khác dành cho iphone 3gs lock dùm ,

Sử dụng Redsnow theo hướng dẫn để JairBreak nha bạn. Sau đó cài ulstrasnow là máy có sóng ah...mình mới làm chạy OKi nah.
Nếu hok được add nick Yh:nsplong0803@yahoo.com mình chỉ cho..!

nguyenvietcttt

Sử dụng Redsnow theo hướng dẫn để JairBreak nha bạn. Sau đó cài ulstrasnow là máy có sóng ah...mình mới làm chạy OKi nah.
Nếu hok được add nick Yh:nsplong0803@yahoo.com mình chỉ cho..!

mình không biết như thế nào mà khi retone song máy đến sim not lady là đứng không vào được màn hình home , bạn chỉ mình cách cài redsnow , mình cài hoài mà không được, chạy một hồi bái là báo error with shsh blobs máy mình 3gs lock

Chỉnh sửa cuối:

dailongmmc

panrai

Super V.I.P
sao nhiều ngày lăn lộn vói con trâu 4G cúi cùng cũng sài đc máy mẹ sài sim gép đáng gét thiệt :-??,ko gờ ko phai sài ko đc mà do vấn đề kích thoạt thôi :))

nguyenvietcttt

:((giúp em với , em cài redn0w cho bản 5.0.1 không được , bây giờ máy đòi sim mới active.help :((

panrai

Super V.I.P
:((giúp em với , em cài redn0w cho bản 5.0.1 không được , bây giờ máy đòi sim mới active.help :((
máy bạn lock à,nếu lock thì bạn phải kiếm cái FW nào để hack active nó đi chứ sim nhà mạng khó tìm lắm