• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IOS 5.0.1 Custom super Clean cho iphone 4/3GS/IPAD(untether)

HTC_VUTHANH

Moderator
restore bản nào thế sáng h restore có sao đâu ta.sáng h khoản 15 cây rùi á :)
2 bản cũng như nhau để tháo xuống 1 bản.
Mình nghĩ do cài file .deb trên cydia bạn ạ.Cái này không phải tại bản cfw.Đang ở bản gốc bị như vậy táng luôn bản của bác nhưng đúng root thì ko phải là 2Gb

vipboy_9x

Moderator
chà cái IFile nguy hiểm vậy ah hên là mình ít có khi sài tới nó hehe.
để đưa chú ý cho mọi người biết.

Chỉnh sửa cuối:

code36

bác chủ thớt xem lại bản IP4 hackactive đâu có dc, cứ đứng ở Sim not valid. Mình phải kích bằng cái sim nhà mạng lúc xách tay về mới vào dc.

longlee1988

sáng h muốn up FW gốc mà sv của Apple toàn báo lỗi...kiếm link down ở ngoài thì ko đc. chắc đang kẹt sv quá T_T

vipboy_9x

Moderator
Do PwnageTool bị lỗi những bản buil tự active(hackactive) cũng cần dùng sim để active do vậy mình đã gỡ xuống những bản lock,chỉ để những bản quốc tế ,những bạn nào không có sim có thể hackactive bằng resdnow nhé!
và set root 2G thì không được nó chỉ chấp nhận root khoang 1G3 hoặc root mặc định như những phiên bản trên .

teentation

Anh ơi cho em hỏi, sao em restore từ 4.3.5 lên 5.0.1 custum thì lại bị lỗi 3194 vậy

heomapxinhxinh

sao restore bản này chức năng chớp đèn flash khi có cuộc gọi không hoạdong975, mặc dù đã ON, ai biết không?

i_love_baby387

Bản này ngoài JB sẵn thì có gì đặc sắc hơn bản của hãng không vậy mấy bác?? Nhìn cũng thích mà ngại restore quá!

dig31

Bác vip làm cho mọi người bản đã hackactived cho anh em lock với >_<