• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, nhờ giúp Việt hóa các phần mềm

h04ngl0ng

Quên mất. Phần mềm đó là phần mềm gửi logo mạng cho máy đen trắg.Mình chỉ thấy s40 là dùg ok thôi. S60 cài vào ko open đc.Soft java này có 10kb mà s60 ko bem đc. Ai pro fix đc thì fix cho s60 đi. Link dow đây Download logosender.jar with Mup5

nhok12a2

A em nào có phần mềm Mp3TagEditor Cho máy s60v2 mà không phải nhập pass khi cài không. Cho mình xin

saodoingoi142

Moderator
Có bác nào có phần mềm youtobe cho n72 ko? M tìm mãi mà ko dc

Chẳng biết nói sao với bạn cả thôi thì "điệp khúc" lại bài viết này của mình nhé!!!:|

Bạn nói chung chung quá làm sao mọi người biết được chứ (ngoại trừ bạn).Hãy nói rõ phần mềm đó là phần mềm dùng để làm gì?.Chức năng + Công dụng ra sao...???.Còn không thì bạn hãy cho một vài hình ảnh minh họa chứ???:-?:|

Kenkute93

cho em xin pm dự đoán kết quả kết quả xs em tìm mãi mà ko thấy lần trc có dow pm này rùi nhưng ko biết ở topic nào nên em nhờ mấy anh tìm hộ

imu4

mình cần xin phần mềm tạo chữ ký cho tin nhắn ,,:(tìm hoài không thấy nên ai có xin tét pm sau yêu cầu này cho mình hay cho xin link topic có pm đó với. tks nhìu

saodoingoi142

Moderator
Anh ơi. Vh dum em phần mềm camerafx với nha. Cảm ơn nhìêu

Bạn post bài yêu cầu chung chung kiểu này thì chỉ có duy nhất bạn biết phần mềm đó mà thôi.Hãy cho mọi người biết rõ hơn phần mềm đó bằng 1 số hình ảnh hoặc Linkdown cụ thể bạn nhé!!!;;)

Nov13Rainning

Nhờ các bác giúp e VH phần mềm Active Lock này.E edit file rsc thì được rồi nhưng còn phần About thì ko dc nghe nói để VH phần About thì phải sửa file .app hay .dll nào đấy.Các bác cho em xin tool để mở .app (or .dll).Thanks!http://www.mediafire.com/?abpc5xp38pcbm7m

Các bác giúp em vs!

Last edited by a moderator: