• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, nhờ giúp Việt hóa các phần mềm

phuonggm

các pro giúp e việt hóa phần mềm java wattpad ko.Down load pm tại m.Wattpad.Com. Trước có ng việt hóa nhưng sau khi pm nâng cấp phiên bản thì e k thấy bản việt hóa típ theo.

Thangnd31082

các pro giúp e việt hóa phần mềm java wattpad ko.Down load pm tại m.Wattpad.Com. Trước có ng việt hóa nhưng sau khi pm nâng cấp phiên bản thì e k thấy bản việt hóa típ theo.

Cái này bạn vào phần setting chọn cài đặt language là Tiếng Vệt là có hiển thị ngay ! Phần mềm này có hỗ trợ TV mà !
Muốn chuẩn thì hãy Up PM đó lên cho anh em tư vấn nhé ! Đừng dẫn link chung chung như vậy !

jimmi_qyu

Cái này bạn vào phần setting chọn cài đặt language là Tiếng Vệt là có hiển thị ngay ! Phần mềm này có hỗ trợ TV mà !
Muốn chuẩn thì hãy Up PM đó lên cho anh em tư vấn nhé ! Đừng dẫn link chung chung như vậy !

Setting languare Việt cái ấy chỉ giúp ta search các truyện bằng tiếng Việt thôi anh trai ah.

gocmobile

Chán thế, không ai chịu giúp em à. ai đó bít mà chưa làm được thì làm ơn hãy hướng dẫn làm thế nào để việt hóa có dấu với file .pyc , làm trên mobile nha. Thank

Anhthj

Cho mình xin pm flash player dành cho 6600.Thank.

Không ai giúp mình à.Hjx.

Last edited by a moderator:

Anhthj

Ver2.1này 6600 không dùng dc.Có cái nào khác mà 6péo dùng dc cho mình xin.Thank

Vitconancam

Đây sẽ là nơi cho các bạn có nhu cầu đặt đề nghị cho các anh em có khả năng và đam mê Việt hóa dùm các phần mềm. Khi up yêu cầu các bạn nên dẫn link và sơ lược 1 chút về chức năng của phần mềm để anh em tiện làm việc.

Mong nhận được nhiều đề nghị và nhiều bài đáp ứng các đề nghị.

Qua đây KJR cũng xin trân trọng cảm ơn các bạn: anhtamhcm, trubic786484, jimmyvn88, NGUYENTRANDUNG, vokhanhyen, chipcoi88, jimmi_qyu, nohssiwl, manhtu... và nhiều bạn khác nữa đã cống hiến và giúp cho Khu vực S60 - Ứng dụng Việt hóa của diễn đàn PDAViet ngày càng sôi động. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn.
cac pro vjet hóa hay eng hóa ban ucweb7.2 cho s60v1 dj.

Thangnd31082

Chán thế, không ai chịu giúp em à. ai đó bít mà chưa làm được thì làm ơn hãy hướng dẫn làm thế nào để việt hóa có dấu với file .pyc , làm trên mobile nha. Thank

Dùng siêu dịch bản mới nhất 2.04 là OK ngay ! Chỉnh sửa trực tiếp File .Pyc tuy nhiên không phải dòng nào có EN trong tệp PYC là ta lao đầu vào dịch đâu nhé !

punchan

các bác cho em hỏi em muốn sửa file rms.db của mấy phần mềm java thì làm thế nào.tại em đang muốn đưa ảnh vào trong vitalk mà maiz không làm đc.thank các bác trước

ngoctrien

Member
Bạn cho mình xin phần mềm ggheart việt hóa và power movie crack được không bạn mình đang rất cần than'k bạn nhiều!

cksovhl

Member
có ai gúp mình tìm cái font của 6680 vói!
cách cài đặt như thế nào?
:(:-??

bạn vào đây tìm cho mình một bộ fonts ưng ý nhé. fonts của bác daoquangsu rất đẹp và chuẩn.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?62987-Những-bộ-font-tuyệt-vời-nhất-dành-cho-S60v2!!

Cách cài: nếu bạn chưa cài fonts tiếng Việt Nào thì có thể copy file sis vào máy và cái đặt như bình thường rồi khởi động lại máy. nếu đã cài fonts tiếng Việt nào đó muốn xóa đi cài fonts tiếng việt khác thì dùng phần mềm này
http://www.4shared.com/account/file/vptp_YbR/Xoa_font.html
để xóa fonts cũ và cài fonts mới như bình thường.khởi động lại máy ---> ok

Chỉnh sửa cuối:

pvanhien1986

Nhờ việt hoá ứng dụng kxting v2.1.0 phiên bản mới.

Nhờ anh em pda việt hoá và up lên giúp em ứng dụng nghe nhạc online kxting v2.1.0 tại :http://kxting.com thank.