• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, nhờ giúp Việt hóa các phần mềm

hihoha

Well-Known Member
Ae có pm nhận bluetooth vào e or c cho n70 khôg.up minh xin với

Nhận Bluetooth tương tự như nhận tin nhắn bình thường nên để chọn nơi lưu chỉ cần vô: Messager >> Option >> Settings >> Other >> Memory in use >> Chọn thẻ hoặc bộ nhớ máy :)

Dùng xplore nhấn phím 4 để đến tin Bluetooth rất tiện,sau đó bạn có thể move nhanh chóng :)

cksovhl

Member
Có biết phần mềm nào tự động trả lời như kiểu hộp thư thoại ko? Quan trọng nhất là full. Đã việt hóa càng tốt. Mình đang cần nó. Ai có thì cho mình xin với. Thanks!

saodoingoi142

Moderator
ai cócó phần mềm thay đổđổi icon theme n72 bằng đt cho em xjn. Thank

Vấn đề về Icon xin mời bạn hãy vào Topic này và cả Topic này để tham khảo thêm nhé!!!;;) .Nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng cùng với các bài viết thảo luận của các thành viên khác trước khi Down về dùng nhé!!!;;)

Kenkute93

Ai có phần mềm phá khóa ko em dow mấy kái phần mềm về nhưng ko có pass để mở nó ra

Ai cho em xin phần mềm app man và mbm tool cho n72 với em xin thank

Last edited by a moderator:

Kenkute93

Kái app man em kài vào thì bị lỗi font anh ạ có cách gj khắc phục ko vậy anh

Tiện thể aj có phần mềm web dowload khủng dow được các web 4share va mediafire thì cko em xin kái link

*J2ME* Việt hoá mobiRapid-DLoader v5.5. Ai có phần mềm này ko cho em xin kái link em xjn thank

Last edited by a moderator:

happytoon

a cho e xin pm chặn cuộc gọi tin nhắn VH nào ổn định cho Ngage C nha a....tks a nhìu...

mumy3G

Cho xin pm tang chat luong am thanh cho n72 may bac oi.

Tăng chất lương âm thanh là nghe nhạc hay đàm thoại bạn, nếu nghe nhạc thì dùng LCG Jukebox bản mới, còn đàm thoại thì thay cái loa "zin" là ok.

saodoingoi142

Moderator
Ai pro fix đc cái soft logosender final cho s60 thì tốt quá.

Bạn nói chung chung quá làm sao mọi người biết được chứ (ngoại trừ bạn).Hãy nói rõ phần mềm đó là phần mềm dùng để làm gì?.Soft đó đã có trên Diễn đàn chưa?.Còn không thì bạn hãy cho một vài hình ảnh cũng như up chính phần mềm lên đó chứ???:-?:|