• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

azkaban3000

Mình dùng MumSMS+ VH, tin nhắn ẩn nhiều quá, nhiều đến mức xóa kô được, nó bảo memory full, có ai biết tin nhắn ẩn được lưu ở folder nào kô để mình xóa bằng x-plore :(

azkaban3000

Ổ C mình còn 75.2Mb, ở E còn 26.6Mb. Tin nhắn mặc định thì mình lưu trong ổ C, còn MumSMS+ lưu trong ổ E. Mấy tin nhắn ẩn giờ chả biết nằm ở đâu nữa :(( mình kô unhide message được :((

Kojiro

Super V.I.P
Ổ C mình còn 75.2Mb, ở E còn 26.6Mb. Tin nhắn mặc định thì mình lưu trong ổ C, còn MumSMS+ lưu trong ổ E. Mấy tin nhắn ẩn giờ chả biết nằm ở đâu nữa :(( mình kô unhide message được :((

Ko biết trình này nó có tạo folder riêng để lưu hay ko nữa? Nếu ko thì mặc định tin nhắn lưu trong Private\1000484b\Mail2\00001001_S, tìm từng folder trong đó để xóa các tin.

DeathMagic

Hack thành công thì cài bình thường bạn à, nếu bạn không cài đuơch ứng dụng nào tjif có thể bạn Hack chưa thành công, bạn nên nêu rõ lỗi khi bạn cài để anh em có thể giúp cho bạn chính xác hơn.

híc...em cái được hết tất cả các ứng dụng mà :( có điểu chẳng thể dùng được các ứng dụng của phần mềm :( ví dụ như là hok thể restart máy được,thử cả jbtaskman và xplore cũng hok được >_< giải phóng ram =jb cũng hok được nữa :( cái vietmap được nhưng hok open dc :( chắc là n79 nó mới quá :( híc...a cho e hỏi luôn n79 là FP1 hay FP2 ạ ???

Kojiro

Super V.I.P
híc...em cái được hết tất cả các ứng dụng mà :( có điểu chẳng thể dùng được các ứng dụng của phần mềm :( ví dụ như là hok thể restart máy được,thử cả jbtaskman và xplore cũng hok được >_< giải phóng ram =jb cũng hok được nữa :( cái vietmap được nhưng hok open dc :( chắc là n79 nó mới quá :( híc...a cho e hỏi luôn n79 là FP1 hay FP2 ạ ???

N79 FP2 bạn à. Cài ok rồi mà ko đùng được cũng lạ nhỉ? tất cả các Pm luôn hả bạn? Thử thêm đi.

sony

Phải cài cái gì để xem được những clip post trong các diễn đàn khi dùng Web nhỉ ? Mình chưa tìm được cách .

Kojiro

Super V.I.P
Phải cài cái gì để xem được những clip post trong các diễn đàn khi dùng Web nhỉ ? Mình chưa tìm được cách .

Câu đó bạn hỏi là dành cho khi lướt web bằng di động hay bằng PC?

tuanninh123

Các bác ơi giúp e với,Mobireader của e ko hiểu sao tự dưng lỗi,một lần em update qua máy tính sau đó ko mở đc ebook nữa.Chẳng lẽ ko bác nào biết lỗi này ah,up lại firmware thì lâu lắm.Mong bác nào biết thì giúp e với.thank nhiều.

MinhThang

Manager
Các bác ơi giúp e với,Mobireader của e ko hiểu sao tự dưng lỗi,một lần em update qua máy tính sau đó ko mở đc ebook nữa.Chẳng lẽ ko bác nào biết lỗi này ah,up lại firmware thì lâu lắm.Mong bác nào biết thì giúp e với.thank nhiều.

Bạn gỡ ra cài lại có được không cùng lắm là format máy cài lại là xong, thấy bạn kêu hoìa nóng cả ruột.:D

hai_dung

các bạn cho mình hỏi ? mình muốn chạy ngôn ngữ trung quấc cho N95 8gb thì phải làm như thế nào? các bạn & anh congvoi & kojiro ... hướng dẫn giúp mình với. thanks rất nhiều

Last edited by a moderator:

Caominh171

các bạn cho mình hỏi ? mình muốn chạy ngôn ngữ trung quấc cho N95 8gb thì phải làm như thế nào? các bạn & anh congvoi & kojiro ... hướng dẫn giúp mình với. thanks rất nhiều

Cần font có hỗ trợ tiếng Trung đó bạn

sony

Câu đó bạn hỏi là dành cho khi lướt web bằng di động hay bằng PC?

Hic, tất nhiên là hỏi về đt rồi, mình hỏi về PC gì ở 4rum dành cho đt chứ =.=" . Mình vào web của N95 đó, giờ không xem các clip được post trên các diễn đàn được,trước cài cái gì đó đại loại như flash mà chả nhớ được :| ,giúp mình nhé ;)

DeathMagic

N79 FP2 bạn à. Cài ok rồi mà ko đùng được cũng lạ nhỉ? tất cả các Pm luôn hả bạn? Thử thêm đi.

híc..e thử cài nhiều phần mềm lắm rùi mà ... cái nào cũng cài được hết :( mỗi tội cài xong thì hok dùng được thui :( e thích vietmap lắm mà hok dùng được mặc dù cái xong rùi .... nó cú báo lỗi database ấy :( hay em thử hack lại = heloox 1.04 xem có hơn 1.03 xem được hok nhé ... a kojiro !!!

tuanninh123

Đã bảo rùi mà e gỡ đi cài lại vài lần rồi cũng có đc đâu.Thế mới phải nhờ đến các bác cao thủ giúp chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.