• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KINH NGHIỆM UPROM CHO O2 XDA STEALTH

duyquehan

hĩ không được hoàng thiện cho lắm, tui muon bắn bluetooth thì làm sao nhỉ, O2 STEALTH chỉ nhận được chú' không gửi được

nguyenlam1105

hĩ không được hoàng thiện cho lắm, tui muon bắn bluetooth thì làm sao nhỉ, O2 STEALTH chỉ nhận được chú' không gửi được

Bật Bluetooth, dùng Resco Explorer chọn file cần gửi --> chọt giữ --> chọn send --> via Bluetooth. Sau đó nó sẽ dò máy nhận, xong chọn thôi.

_zoom_

bệnh mất wi-fi e đã từng bị ....nhưng hand reset lại có bt....h lại đến bệnh syns Pc và laptop ơ nhà thì k đc ..báo not connect..nhưng ra quán thử thì lại đc....ai có cách giúp mình với . thank nhiều

quocminh11

sao máy của mình nó cứ hiện lên chương trình gọi điện thoại khi bật chương trình setting, mình đang xài rom của bác phamquang

bloodranye

BAN DA UP ROM O TRANG SEEO2 VAN BI LOI AH.THEO TO' THAY NO' LA TOT NHAT ROI`.LOI J BAN CO THE NOI RO HON KO? DE MINH TESTTHU

kolya82

Các bác cho hỏi Rom mới nhất của o2 steath là bản nào rồi a? Đã co bản tieng Anh chưa?thank

kolya82

À các bác cho hỏi thêm rằng là trước khi up Rom thi em muốn backup lại Rom cũ như thế nào?no co giu tât cả các phan mềm minh đã cài vao rồi ko?Em muốn backup để đề phòng Rom mơi chạy ko tốt

duyquehan

thì cứ Backup thoải mái, tất nhiên nó sẽ lưu lại tất cả những phần mềm mà bạn đã cài,

sara

Hi các bạn

mình mới tham gia diễn đàn, mình đang định mua o2 stealth nhưng mà nghe nó bị chê dữ quá. Nhu cầu của mình là nghe gọi, nhan tin, truy cập internet, đọc word, excel, pdf vì mình làm văn phòng, hay đi xa mà. Mình đang do dự giữa o2 stealth,o2atom exec và P990i. Giúp mình với, mình suy nghĩ cả tháng nay rồi mà chưa chọn được nữa. cám ơn các bạn nhiều

hoangcuongcp

Giúp !

Sao em Up Rom = thẻ nhớ đến chỗ Format thì bị báo lỗi ! Anh Phạm Quang giúp em gấp đi ! Thanks anh ! Em xài Rom Wm5 trên SeeO2 :((

cfcdefeated

Bản này bị lỗi khi gọi điện không cho ra loa ngoài được, và phần xem các chương trình đang chạy ẩn trong ram thì không phát hiện ra được chương trình nào đang chạy. Tạm thời mới chỉ phát hiện 2 lỗi đó

trauduc

Mình đang dùng O2 Atom Life,mình muốn uprom cho nó quá nhưng không biết cần gì và làm thế nào,mong bạn nào có nhiều kinh nghiệm hướng dẫn mình với.Đồng thời máy của mình đang dùng là tiếng Anh,không biết hiện giờ đã có bản tiếng Đức chưa,nếu có mình có thể down ở đâu.Cám ơn bạn trước nhiều.
(nếu có thể,xin trả lời vào hộp thư của mình).Thân

johanvie

@toot_ti: đôi khi có hiện tượng mất connect wifi nếu đang sync USB mà mở wifi, hiện tượng này soft reset lại là ok, nếu ko phải thì bạn hard reset lại xem thế nào, nếu vẫn ko có connection wifi thì chắc phải up rom. Thường thì hard reset là hết đấy. Try again

Bây giờ máy không connection với máy tình được thì làm sao mà up lạu được ROM đây, sau khi mình cài bản WM 6.1 Pro b5 xong thì có hiện tượng như vậy!

boyhappy

Hic
Em coppy .nb0 file and CUSTFILE folder lên thẻ SD rồi
Sau đó em tắt máy rồi bấm nút CALL + END + Power ...

Nó lên Bootloader nhưng báo không tìm thấy file gbcall.nb0 (trong khi em đã coppy lên thẻ) rồi sau đó báo OPEN FAIL

thanhhieust

cho mình hỏi cách boot loader cho O2 stealth vì mình cần phải rom,(rom củ không wifi được cám ơn các bạn nhieu xin vui lòng gởi cácch boot vao yahoo nhe thanhhieust@yahoo.com Xin cám ơn rất nhiều

ngothuongtri

Anh Quang ơi phiên bản RM300407PV em đã up thử rồi nhưng không hiểu sao không có wifi khi gọi không có loa ngoài anh có phien bản nào chuẩn hơn không cho em xin nhe' cám ơn anh nhiều

Mình có máy Mini SD, mình muốn up rom nhưng không biết vì sao máy tính không nhận diện được điện thoại. Có ai biết chỉ mình với nhé. Mình đang tìm 1 số địa chỉ tin cậy để sửa điện thoại, nhờ các bạn giúp mình với nhé.