• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên (Sản phẩm của người Việt)

nguyenmap

Mình cài cho n82 Mình Mua Cái Thẻ Vcoin và nhắn tin vào số này 0942348917 không thấy trả lời và Điện cũng không ai tra lời hết

MinhThang

Manager
Mình cài cho n82 Mình Mua Cái Thẻ Vcoin và nhắn tin vào số này 0942348917 không thấy trả lời và Điện cũng không ai tra lời hết

Kojiro làm ơn hướng dẫn mình đăng ký với

Chịu khó lục nha, dễ thôi, bên BOX ứng dụng V3, xem bài sẽ có hướng dẫn đầy đủ luôn, cái này với bạn là chưa biết, nhưng đã cũ với anh em dùng Sym rồi.:D

HotelHoangMinh

bản trial mình đã dùng rồi! bạn biết làm thế nào để đăng ký dc ko?

cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập số imei của máy dang dùng hay có thẻ viết vào đó bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại lúc này mở chương trình lên và có thể dùng đến các đời con đời cháu mình cũng được. Chúc các bạn thành công.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác viết cho win mobile đi! Em sẽ kêu gọi toàn diễn đàn .... ủng hộ bác!!!:D

Bên WIN MOBILE có soft LICH PHU DONG còn PRO hơn cái này nhiều. Tuy hơi mắc hơn nhưng cũng nhiều tính năng hơn.

cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập số imei của máy dang dùng hay có thẻ viết vào đó bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại lúc này mở chương trình lên và có thể dùng đến các đời con đời cháu mình cũng được. Chúc các bạn thành công.

Cách này chỉ xài được cho bản 1.0 thôi chứ đến bản 1.5 cho E 71/E 63 thì đã fix rồi. Khi vào thư mục C:/system/apps/ không còn file E1510.sys đâu mà sửa.
Còn bản 1.0 cho màn hình đứng thì đã có cách FULL lâu rồi cần chỉnh làm gì.

bản trial mình đã dùng rồi! bạn biết làm thế nào để đăng ký dc ko?

Bạn dùng máy có màn hình đứng 240x320 hay màn hình ngang 320x240.
Nếu là màn hình đứng thì đã có cách FULL lâu rồi. Bạn cứ sang BOX phần mềm cho S60V3 tìm.
Nếu là màn hình ngang 320x240 thì xài bản 1.5 mới có thể nhập liệu bằng bàn phím QWERTY. Nhưng bản này chưa có cách FULL nên phải mua key giá chỉ có 30000.

tathanhvinh

chỉ có 30k thôi. Mua ủng hộ đi đừng cra*** làm gì cho tốn công người Việt mình!!!

ngochieumobile83

thank . mình là được rồi . ko mất tiền=D>