• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Limera1n RC1b - Jailbreak cho iPhone 4/3GS, iPod 3G/4G, iPad iOS 4.x

hungdqk

như vậy là 3gs fw4.1 đã sài được cái này rùi các bác nhỉ. KO biết có bị lỗi gì ko đây

panrai

Super V.I.P
lên 4.1 đựng nằm vùng nữa hả em ;;),nếu 4G FW 4.0.2 mở mạng đc ko

vipboy_9x

Moderator
đã test thành công Trên 3GS FW 4.1 bằng Bản beta 3 ....hehe

Medkid

mình cũng mới test thành công, 3gs world 4.1 new bootrom, làm phát ăn ngay.
Vậy là chú geohot quá good rồi, trong khi dev-team còn nghi ngờ việc limera1n có thể chạy trên 3gs hay ko thì bản beta3 như 1 lời giải thích đầy đủ nhất rồi

namy2k

Máy e là Iphone 4 FW4.0, giờ up lên 4.0.2 và dùng limera1n được không? Up lên 4.0.2 có bị nâng BB ko

Zenki

Super V.I.P
Máy e là Iphone 4 FW4.0, giờ up lên 4.0.2 và dùng limera1n được không? Up lên 4.0.2 có bị nâng BB ko

Nếu là máy Lock thì hiện tại chưa nên lên. Còn nếu máy World thì cứ lên vô tư!

vipboy_9x

Moderator
FW 4.0 Up lên làm Gì JB bằng Jailbrekme.com cũng được Mà cần gì Phải lên 4.0.2 mới JB.
nếu Muốn lên 4.0.2 thì phải có Shsh của 4.0.2 thì mới được.

namy2k

Vấn đề là e đang dùng 4.0 nhưng máy lỗi nhiều quá (do máy là hàng trưng bày nên khóa 1 số chức năng như không di chuyển icon, không xem hình chụp được). Em đã lưu SHSH của 4.1 vậy có làm được không

danny_guan

Vấn đề là e đang dùng 4.0 nhưng máy lỗi nhiều quá (do máy là hàng trưng bày nên khóa 1 số chức năng như không di chuyển icon, không xem hình chụp được). Em đã lưu SHSH của 4.1 vậy có làm được không

Nếu vậy bạn nên Up FW 4.1 ko nâng BB thì có thể Unlock dc. Còn nếu UPDATE trực tiếp sẽ bị thây đổi BB là trùm mền đấy
Nhưng phải có MacBook Por mới có thể Buil FW 4.1

vangayeu

Lưu SHSH 4.1 thì chỉ chạy được iOS 4.1 thoai . Máy bạn Lock thì chưa vội lên, còn Word thì up vô tư, xong thì JB theo cách của topic này...