• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC SENSATION XL (Runnymede) ★

phamtuananhhy

Bác bào có bản RUU ICS Asia 707 cho XL thì share cho em xin với. Em đang rất cần bản đó.

Last edited by a moderator:

hachivna

Xuất phát từ nhu cầu bản thân và nhiều anh em đam mê cũng như đóng góp cho diễn đàn, tôi sẽ upload bản:
RUU_RUNNYMEDE_ICS_35_S_hTC_Asia_TW_2.28.709.1_Radio_20.66.30.0831U_3831.15.00.20_M_release_254137_signed
lên Mediafire nhưng sẽ chia nhỏ thành 4 file, anh em dùng "hjsplit" để nối lại nhé. Thân.

Đây là đường link

http://www.mediafire.com/?p97g2rd12ai37

Chỉnh sửa cuối:

handyhb

máy mình htc sensation xl có mã cid htc_044 thì cài rom ship khu vực nào hả các bạn

handyhb

Rom mình up bị lỗi là RUU_Runnymede_hTC_Asia_WWE_1.05.707.5_Radio_20.5101.30.0822_3822.10.10.12_M bạn ạ. B giúp mình với.

thienthanty

Chỉnh sửa cuối:

handyhb

thank tất cả các bạn. mình đã up đc bản rom ship 4.0 của bạn thienthanty và vào đc rom ngon lành rồi. hp quá :D

thienthanty

thank tất cả các bạn. mình đã up đc bản rom ship 4.0 của bạn thienthanty và vào đc rom ngon lành rồi. hp quá :D

Bạn nên lưu lại bản Rom đó đề phòng sau này link die, hoặc máy có vấn đề gì khi chơi rom cook còn có đường quay về.