• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOBITV-thưởng thức 99 kênh miễn phí.

lucky_luong

Cám on nhìêu! Nhung mình donw vê và xem chua duoc.Chi thây' màu den.Hôm nay mo lên nó dua dên' trang wap nào dó khac phuc ra sao day mây' ban.

Bạn vào E:system/MIDlets/[ số ]và tìm trong đống folder toàn số folder nào có MobiTV_S60v2.Jad tìm file rms.db xóa nó đi thế là coi được. Mình mới làm xong giờ coi được hết.

peacewar

Chưa có hình thêm vào à bạn ơi?PM này mình thấy có lâu lắm rồi mà chưa được edit lại ak?(thêm hình đấy)

quangphu88

mình dùng 6681 sao chi thấy có tiếng mà ko có hình ?có ai biết chữa ko, mình dùng sim sv

JuRay-Duan

mình dùng 6681 sao chi thấy có tiếng mà ko có hình ?có ai biết chữa ko, mình dùng sim sv

Do mạng thôi bạn àh, mạng yếu quá load kô nổi đâu.
Chắc bạn dùng GPRS ?? Có lẽ chờ đêm khuya mạng mạnh vô xem mới đc.

synam135

vì chủ topic online bằng điện thoại nên mình mạn phép up hình cho các bạn dể hình dung ra:
mình test trên 72

synam135

nhưng tiếc là chỉ xem đươc các kêmh nước ngoài, nếu pro nào có thể thêm được các kênh ở việt nam thì hay quá

Thinhan09

Mình xin góp thêm 1 PM xem TV trực tuyến Mobiclip.Mặc dù chỉ xem miển phí được 1 kênh và các clip video nhưng hình ảnh rất mượt(Như vậy là đã xem miển phí tròn 100 kênh rồi).Các bạn có thể tải về từ trang chủ http://m.mobiclip.com/

Auto

Anh0000
Bạn thử lại.
File đính kèm mà, dễ dow nhất đó.

Whinny

Xem hướng dẫn để không bị bắt đăng ký chưa bạn ;;)
Về trang 1 đọc lại nhé bạn :p

mình đã cài cái nay trên 6670 rồi nhưng nó chạy giật hoài không sướng =ucplayer cái mobitv nay mà là file sí thì chạy tốt chứ java thì chẳng được tốt cho lắm thôi tui ủng hộ ucplayer để xem các kênh trung quốc phim hay hơn (CCTV1,CCTV3,CCTV5,CCTV6,CCTV8,CCTV10,CHC,và nhiều kênh hay cực kỳ luôn còn nhiều kênh chữ china nên không viết đựoc ,,,,,,,mấy bữa nay nó chiếu hoan châu cách cách coi thật hay,,,,,,,
còn một phần mềm nũa nó nằm ở trang 3gtv.net cũng xem được tivi đó các bạn

mình xài sim miễn phí nên chẵng tốn đồng nào nên xem tặt ga

Last edited by a moderator:

tranphilong009

bạn huỳnh công thịnh ơi bạn coi ti vi bằng uc player mấy chấm vậy bạn! giúp mình với nha! thank!

llTuyetTinhCocll

mình đã cài cái nay trên 6670 rồi nhưng nó chạy giật hoài không sướng =ucplayer cái mobitv nay mà là file sí thì chạy tốt chứ java thì chẳng được tốt cho lắm thôi tui ủng hộ ucplayer để xem các kênh trung quốc phim hay hơn (CCTV1,CCTV3,CCTV5,CCTV6,CCTV8,CCTV10,CHC,và nhiều kênh hay cực kỳ luôn còn nhiều kênh chữ china nên không viết đựoc ,,,,,,,mấy bữa nay nó chiếu hoan châu cách cách coi thật hay,,,,,,,
còn một phần mềm nũa nó nằm ở trang 3gtv.net cũng xem được tivi đó các bạn

mình xài sim miễn phí nên chẵng tốn đồng nào nên xem tặt ga

Nó là jad nên nên giật cũng là điều dễ hiễu...phần nữa

sao mjnh cung dung 7610 ma hok xem duoc vay ban oi. ma dung taskman de tat ung dung nay la nhu the nao .ma xem mien fi sao duoc lan nao vao ma cha bang gprs .

xem ko đc nó báo làm sao bạn???
dùng taskman: nó là phần quản lý ứng dụng khá mạnh nên mấy cái nào khó tắt thì dùng nó để tắt....( nên cài pm này phòng hờ mấy thằng cứng đầu out mà ko chịu thoát....)
miễn phí: có lẽ theo tác giả miễn phí có nghĩa là miễn cước phí đang ký....

phuonxinh

huynhcongthinh nói:
,,,,,còn một phần mềm nũa nó nằm ở trang 3gtv.net cũng xem được tivi đó các bạnmình xài sim miễn phí nên chẵng tốn đồng nào nên xem tặt ga
Có cái gdtv v5.0 cũng xem tv và xem video online đó, cái nè hỗ trợ mạng 2g