• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOBITV-thưởng thức 99 kênh miễn phí.

Mjnhvu

Đây là Playlist TV của Mobiphone, những link này do MjnhVu cung cấp, các bạn cứ up link lên rồi mình sẽ tạo playlist xem bằng Coreplayer nhé
Posted via Mobile Device
Jimmy làm thế nào để đóng gói vậy có thế chỉ mình đc ko thank

hoaiducpro

hici vậy mà bác bảo tét trên 7610 nhanh lắm.E có xem dc đâu.lúc có hình thì o có tiếng.cố tiềngd thì ko có hình.chạy đc vài giây thì ngừng.chán

hhkkll

hici vậy mà bác bảo tét trên 7610 nhanh lắm.E có xem dc đâu.lúc có hình thì o có tiếng.cố tiềngd thì ko có hình.chạy đc vài giây thì ngừng.chán

Posted via Mobile Device
Còn tùy vào tốc độ đg truyền bạn ah. M xem wa 3g lâu lâu vẫn giựt.

theo tui mua sim mobi mà dùng vì tui đăng ký d30 xong, sang tháng thứ hai thì dang dùng free, sim chỉ còn 1k thui

hue2007

Em có phải người Việt Nam không đó. Anh dùng avata Bác Hồ để luôn tưởng nhớ đến công lao của Bác, sống và làm việc theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh. Em suy nghĩ lệch lạc qúa! Chắc là sinh viên mới là Đoàn viên thôi hả!Đề nghị mod nhắc nhở và delete bài viết của hue2007. Không để làm loãng topic và web pdaviet.net của chúng ta.

Không tranh cải ở đây nhé, không phải khoe j với cậu, mình là Smod của 1 diễn đàn, hầu hếtcác diễn đàn đều k đồng ý cho mem dùng hình ảnh các lãnh tụ làm avatar, riềng PDAVIET thì thế nào :-?

hoanghuy16vn

Không tranh cải ở đây nhé, không phải khoe j với cậu, mình là Smod của 1 diễn đàn, hầu hếtcác diễn đàn đều k đồng ý cho mem dùng hình ảnh các lãnh tụ làm avatar, riềng PDAVIET thì thế nào :-?
Vậy em cho anh đường link đến quy định của pdaviet.net đi. Nếu như diễn đàn qủa thật không cho lấy avatar của Chủ Tịch Hồ Chí Minh vĩ đại thì anh sẽ thay avatar khác. Ok

MinhThang

Manager

Mỗi DD đều có Qui định riêng, không DD nào giống DD nào.
Về Avatar của Mem hoanghuy16vn hoàn toàn không vi phạm điều gì trong qui định về Avtar của Member.

Nhắc nhở các bạn rút kinh nghiệm, phản ánh sự việc gì thì nên post bài đúng nơi đúng chỗ và đúng qui định về phông chữ nữa nhé.

hhkkll

Smod thì Smod chứ, thấy cái Avatar của ngta có mang tính chất j là nhạo báng hay phản động, hay không đúng với thuần phong mỹ tục của người Việt Nam hok? Smod của Forum nào hay thế?

lucky_luong

Cho mình hỏi chút với. Mình vào e: / system / midlets/ [10103490] xóa file rms. db..nhưng khi mình vào nó đến 3 thư muc số lận (không trùng số với bạn) tất cả bên trong đều có thư mục rms. db vậy mình có cần xóa hết 3 thư mục đó không vậy bạn ? Xin hướng dẫn giúp. Tks

DreamLand

Các bạn vào xóa file ở ổ C chứ ko phải ổ E nhé !
C:/System/MIDlets/.../rms.db
Làm thế sau mỗi lần sử dụng pm !

Vanthu76

Mình vào:C chi thây' cache,Data,Nokia.Không thây' system õ dâu ca thì xoá làm sao vây?

DreamLand

Mình vào:C chi thây' cache,Data,Nokia.Không thây' system õ dâu ca thì xoá làm sao vây?
Bạn vào Xplore, ấn số 0. Đánh dấu Show hiden files và Show system folder !
Làm vậy sẽ thấy thư mục System nhé !

Vanthu76

Nhắc bạn post bài điền dấu đầy đủ !
Mình cung muôn viêt' dâu' dây du lam chu nhung 7610 theo ban có phân mêm gõ TV nào dây dü dâu' thì làm on chî giùm vói .Meci nhêu.

Chỉnh sửa cuối: