• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhau162000

em sử dụng N95. Copy nó vào máy rồi, nhưng copy theo đường dẫn thì không thấy có Private. trong máy chỉ có cache, data, Predict và share ma thoi. vậ giờ em phải copy nó vào địa chỉ nào bây giờ?:-/ em la một fan nghiện chụp hình nên quan tâm tới chụp ảnh lam, mong anh giúp em.

jony982

em sử dụng N95. Copy nó vào máy rồi, nhưng copy theo đường dẫn thì không thấy có Private. trong máy chỉ có cache, data, Predict và share ma thoi. vậ giờ em phải copy nó vào địa chỉ nào bây giờ?:-/ em la một fan nghiện chụp hình nên quan tâm tới chụp ảnh lam, mong anh giúp em.

máy bạn có hack và cài xplore chưa? nếu chưa cài thì tìm trên diễn đàn để tải về . còn nếu đã cài thì bật chức năng đọc file ẩn thì sẽ thấy thư mục Private thôi!

hhkkll

Minh xai n95, cug da test, ket wa duong nhu khong thay doi. 1pic chup du anh sag, canh rong van tam 1mb. Minh nghi co le fan cug moi la yeu to chat luong.

3rauvlvn

mình xài n73ME,máy hack dc roi nhưng vẫn lo vào Private dc,nó hiện dấu trừ màu hơi nhạt nhưng chép vào ko dc:O

hugdajkaz

Hình như N81 2g ko dùng dc các bác ạ, e cài vào chả thấy suy chuển ji , chả bức nào lên nổi 1mb =.=

dragonel

Mình dùng N95-8G hack bằng Helox thì nó tao ra cái file MODO chứa thư mục Private. Còn vào X-plore ko có được thư mục private. Nhưng ko biết làm cách nào để chép cái file 10282EDC.txt vào Private/10202be9 . Xin anh em giúp đỡ.

mycom

Ặc Ặc

mình xài N82-black.Đã test nhưng không thấy có kết quả.Bức hình chụp xong còn nhẹ hơn cả trước khi chụp.:-?

mixphone123

mình xaøi con 6220c chép được file .txt nhưng sau đó lại không thể install camquality.sis hjx là sao zậy bạn giúp mình với. mình hack Helox.:(

thanhchi

Bạn ơi, chép file .txt rồi thì khỏi cần istall gì cả, khởi động lại máy là xong.

hoanganh

Sao mình cài vào máy rồi, dùng X-plorer mở ổ C:\Private, nhưng không thể thấy thư mục 10202be9 đâu cả! Tạo thư mục mới thì không được, các bạn hướng dẫn dùm mình. Mình đang dùng N82-black.
Thanks!

same

đã tét thử trên n95 thường. Hình chụp trước khi cài là 815kb, nhưng sau khi cài vào thì chụp chỉ có 715kb. Em cũng không hiểu thế nào nữa.....

HuyChung

đã tét thử trên n95 thường. Hình chụp trước khi cài là 815kb, nhưng sau khi cài vào thì chụp chỉ có 715kb. Em cũng không hiểu thế nào nữa.....

Theo mình thì kich cỡ ảnh to hay nhỏ không có sao cả .thế bạn đã test thấy chất lượng ảnh thế nào hả bạn? Anh có rõ và đẹp hơn không?

tiephien1

Theo mình thì kich cỡ ảnh to hay nhỏ không có sao cả .thế bạn đã test thấy chất lượng ảnh thế nào hả bạn? Anh có rõ và đẹp hơn không?

theo mình biết và thấy thì ảnh càng dung lượng cao thì càng nét. nhưng điều mình không hiểu là cùng số pixel như nhau sao lại có thể khác dung lượng nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.