• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

kekedaine

các bác có em tí chỗ ni cái ! nếu em copy cái file kia vào C:/Private/10202be9 rồi dùng patch à ! hay dùng 1 trong 2 cái đó thui !

hhkkll

Posted via Mobile Device
Cái này fải hỏi Chúa bạn ah. Nhìu bạn thấy có kq, nhìu bạn thấy hok có kq. Việc của m chỉ là cài và cảm nhận thui. Riêng m test thì cũg giốg bạn... N95

boy_boss

cho em hỏi chút, em dùng N73 ME, đã hacks
em copy file 10282EDC.txt vào thư mục c:/private ( em không thấy có đường dẫn đến C:/Private/10202be9 nên để bên ngoài ) thì nó báo "can't open file"
khi cài trực tiếp file .sis và restart lại máy thì không có gì thay đổi, chất lượng ảnh vẫn giữ nguyên
các cao thủ giúp em với ^^!

hunghuong090

đã test trên 5800 thấy chất lượng ả tăng lên rõ rệt(ảnh mịn và sáng hơn)
ko biết có pm nào hỗ trợ tính năng quay ko nhỉ?
cảm ơn bác nhiều

tekpal

Active Member
Nói thật là thấy khác chút nhưng không hiệu quả bằng khi chưa cài vào. Chưa test ban ngày.
Còn nếu bác hoden dùng 5800 chụp 2 cái ảnh kia thì quả thật là camera của 5800 quá cùi. 3 chấm mà chụp chả khác gì 2 chấm cả

khoadtvn

hai tấm hình demo của bác chẳng nói lên được sự khác biệt về chất lượng ảnh, và sẽ ko có phần mềm nào can thiệp được chuyện đó đâu
Sở dĩ hai tấm hình bác cái rõ cái không rõ là bởi vì tấm đầu hình bị "out of focus", ng việt gòi là out nét, tấm thứ hai lấy nét đúng, chính xác nên mới như vậy

Thanhxdcd

N73 dùng cái nào vậy bạn. Mình có dùng cái dành cho n73 ở #3 4 nhưng không thấy hiệu quả như mấy bạn nói

MinhThang

Manager
N73 dùng cái nào vậy bạn. Mình có dùng cái dành cho n73 ở #3 4 nhưng không thấy hiệu quả như mấy bạn nói

Cải thiện đôi khi bạn không thấy bằng mắt thường :D bạn ZOM lên mới thấy sự khác biệt.

tiephien1

chắc máy N95 đẹp quá rồi nên khi em cài pm này thì chẳng thấy khác biệt gì cả :D:D:D:D

Zenki

Super V.I.P
chắc máy N95 đẹp quá rồi nên khi em cài pm này thì chẳng thấy khác biệt gì cả :D:D:D:D
Bạn đem ra máy tính rồi Zoom lên xem thử có sự khác biệt không :D Mà N95 thì chụp đẹp rồi nên cũng chảng cần Mod lại làm gì nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.