• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

Mình nghĩ là xem phần mặc định sẽ nét hơn.mà cũng tùy thuộc vào phần mềm xem ảnh b cài nữa chứ

nonooboy

mình xài E 66 các bước cài đặt thế nào bạn , chỉ rõ cảm ơn , cái ở trên hướng dẫn tùm lum hết , cảm ơn

DeathMagic

híc....e dùng N79 cài cái này vào thì công nhận nét hơn thật.hok có lỗi j xảy ra cả....mới mua e72.cài cái này vào.....chụp cũng nét hơn.nhưng mà....cứ khi chuyển qua video mode thì....camera nó lạ báo corroupt.please restart phone........lúc đầu hok biết tưởng lỗi nên toàn phải format máy...bác nào biết cách khắc phục chỉ e với :(

ninhhot

mình xài E 66 các bước cài đặt thế nào bạn , chỉ rõ cảm ơn , cái ở trên hướng dẫn tùm lum hết , cảm ơn

Bài hướng dẫn như thế là qúa rõ mà b.cố gắng Ngẫm là sẽ hiểu a.:Db chỉ đọc lướt qua thì lấy gì ma k tum lum dc

anhquang636

mình dùng 6120c khi cài đặt máy báo lỗi cập nhật như vậy phải làm thế nào vạy bro ( máy đã hack rồi)

acura_hung

mình cũng thử nhưng thấy tùy máy thôi ,con 5800 cào vào vẫn thế,chụp chả nét hơn tẹo nào

DeathMagic

híc....e dùng N79 cài cái này vào thì công nhận nét hơn thật.hok có lỗi j xảy ra cả....mới mua e72.cài cái này vào.....chụp cũng nét hơn.nhưng mà....cứ khi chuyển qua video mode thì....camera nó lạ báo corroupt.please restart phone........lúc đầu hok biết tưởng lỗi nên toàn phải format máy...bác nào biết cách khắc phục chỉ e với :(
hix.... :( bác nào biết cách khắc phục chỉ e với....cài cái này vào chụp nét hơn mà T__T

magus

Dạng tập tin: rar ISO-8859-1__Cam.Qualtiy.S60V3.S60V5.Patch.ArabPDA[LM].rar‎ sao mình cài cái này vào rồi mà con n82 của mình báo lổi cập nhật,mình đã làm đúng theo hướng dẩn rồi mà

ninhhot

Dạng tập tin: rar ISO-8859-1__Cam.Qualtiy.S60V3.S60V5.Patch.ArabPDA[LM].rar‎ sao mình cài cái này vào rồi mà con n82 của mình báo lổi cập nhật,mình đã làm đúng theo hướng dẩn rồi mà

B vào system xóa nhưng file có đuôi txt xem sao

ninhhot

bị lỗi cập nhật là sao trời

B vào sýtem tìm và xóa nhưng file txt là cài ok liền

skylove_0801

may bro oi
cho e hoi
e dung n81,e vao x_plore nhung k vao duoc private de chep 10282EDC.txt
vao thi phai lam sao a??

minhden1010

N73 xài cái này làm camera không chụp được luôn. THôi, bình thường cũng đã đẹp rồi, không cần tăng nữa đâu

DeathMagic

hix.... híc....e dùng N79 cài cái này vào thì công nhận nét hơn thật.hok có lỗi j xảy ra cả....mới mua e72.cài cái này vào.....chụp cũng nét hơn.nhưng mà....cứ khi chuyển qua video mode thì....camera nó lạ báo corroupt.please restart phone........lúc đầu hok biết tưởng lỗi nên toàn phải format máy...bác nào biết cách khắc phục chỉ e với

+___+ help e với.....hức.....cài đi cài lại mãi mà vẫn hok đc :((

Chienkon88

+___+ help e với.....hức.....cài đi cài lại mãi mà vẫn hok đc :((

Thì khi nào camera bị như thía thì bạn reset lại phone là hết thui mà ,

mình cũng pị như bạn , và reset phone là xong .

chúc vui !

Status
Không mở trả lời sau này.