• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

leisured8577

mình cài xong vào camera nó báo lỗi, phải khởi động lại máy, ko xài đc, dến khi xóa file đó đi thì mới vào camera bt đc :(

DeathMagic

Thì khi nào camera bị như thía thì bạn reset lại phone là hết thui mà ,

mình cũng pị như bạn , và reset phone là xong .

chúc vui !

bạn leisured8577 nói đúng đấy.đến khi xóa file ấy đi thì mới dùng được :| hức...có vẻ e72 dùng cái mod này hok được chuẩn lắm :-s

MinhQuang307

hix sao máy của mình sign phần mềm đó rùi nhưng khi cài đặt được 1/2 là nó báo unnable setup chả hỉu sao >< ai chỉ mình với

thanhnam711

Có ai test thành công trên n95 8gb chưa, máy mình đang cài nhìu pm lắm, lạng quạng phải 4mat thì nguy hix

tuanninh123

B ơi sao m mình ko nhìn thấy file Private là sao nhỉ????M đã dùng p.m Explorer vào mà ko thấy.Bạnchỉ giúp m với.Thank nhiều!

ninhhot

sao file Patch mình ko cài dc là nth, mình xài E72 đã hack fone 100%

K cài dc vậy nó báo lỗi gì vậy b.?nếu báo lỗi cập nhật thì b vào system tìm và xóa nhưng file txt đi là cài dc ah

minhthi

mình thử trên e51 thì k thấy hiệu quả gì.mà theo mình 5800xm k thể nào cho ra cái hình xấu như minh họa của bạn được.hihi
thanks phát

vietnam0

đã thử trên E63 kết quả: file chụp nặng hơn nhưng chất lượng vẫn vậy @@

luongdang

anh em sử dụng N95 cho mình hỏi, có bản mod nào cho chất lượng tốt hơn không. bản mod này màu sắc không được đẹp lắm. nó có hơn duoc nguyên bản chút xíu nhưng màu sắc vẫn không duoc good.

traigoi2211

huhu sao mình cài rồi mình vào cái camera phụ ko được , xóa rồi vẫn ko được , giờ phải fomat lại máy luôn , huhu , giờ phải cài lại phần mềm mệt quá

minhthi

anh em sử dụng N95 cho mình hỏi, có bản mod nào cho chất lượng tốt hơn không. bản mod này màu sắc không được đẹp lắm. nó có hơn duoc nguyên bản chút xíu nhưng màu sắc vẫn không duoc good.

có bản mod "bác Hồ" là cho hình đẹp nhất.hihi
-->mua cái khác nhiều chấm hơn.N95 mà còn mod nữa ah bạn

kenzzi

theo ý kiến chủ quan của mình thì Mod này không tác động và nâng kết quả ảnh thành phẩm của các máy có camera 5Mp lên được bao nhiêu,mình đã cài cho cả 2 con N82 và N95 của mình,thử nghiệm( trước và sau khi Mod) chụp cùng 1 khung hình,cùng 1 điều kiện chiếu sáng,cùng 1 chế độ chụp nhưng xem và đánh giá là chẳng có gì thay đổi cả. Có lẽ Mod này chỉ có tác dụng với những camera có độ phân giải từ 3.2M trở xuống mà thôi,chỉ là ý kiến chủ quan của mình thôi nhé,các bạn nào đã Mod camera của N82 và N95 cho ý kiến thử xem thế nào ?? :-?

Status
Không mở trả lời sau này.