• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

goto368

Mình đã dùng x-plore mở thư mục Private nhưng không có thư mục 10202be9 như bạn nói và khi mình coppy trực tiếp file 10282EDC.txt vào thư mục Private cũng không được. Mình đã thử tạo thêm thư mục 10202be9 cũng không được. Có ai gặp trường hợp như mình không ?

magus

Mình đã dùng x-plore mở thư mục Private nhưng không có thư mục 10202be9 như bạn nói và khi mình coppy trực tiếp file 10282EDC.txt vào thư mục Private cũng không được. Mình đã thử tạo thêm thư mục 10202be9 cũng không được. Có ai gặp trường hợp như mình không ?

truóc tiên vào rompacher apply 4all rồi thoát ra vào C/private nhé

trongnam1001

nhiều trang quá không pít có ai hỏi chưa? mình thấy E72 camera 5M cho mình hỏi thế E71 dùng cái files nào vậy hả pác.

dn80

tìm mún lòi con mắt mà chả thấy có ai hỏi cho N80 hết ah!Cho em hoi n80 thi làm thế nào vậy!3Mp
----------------------
:(lâu wa mà không ai trả lời!:(

Chỉnh sửa cuối:

goodwill267

Mình cài cho máy SS I8910 HD thì báo là "uninstall component is built in",nghĩa là đã có rùi à

anchoi050983

"Chép file 10282EDC.txt vào máy và dùng x-foler copy nó vào trong đưòng dẫn C:/Private/10202be9 "

---> mình dùng x-plorer mà chỉ tìm được C\Private nhưng khong có thư mục nào phía trong nó

Vậy thì chạy mỗi file .sis thôi được hông?

leepek

"Chép file 10282EDC.txt vào máy và dùng x-foler copy nó vào trong đưòng dẫn C:/Private/10202be9 "

---> mình dùng x-plorer mà chỉ tìm được C\Private nhưng khong có thư mục nào phía trong nó

Vậy thì chạy mỗi file .sis thôi được hông?

Bạn phải apply cái Rom pathcer lên

ngocb2

:O Thật bất ngờ.....

Thấy chủ thớt chào hàng ngon quá cả buổi tối hì hục test trên con E63... so sánh kỹ lưỡng cài vào rồi gỡ ra, chụp rồi lại chụp. và kết quả THẬT BẤT NGỜ : ==> VẪN Y NGUYÊN. chán! :(

dovanhungbn

tình hình là em test trên 5730 và bất lực,máy khởi động lại rồi thử chụp ảnh,và không chụp được,trên giao diện chụp ảnh báo là lỗi hệ thống bắt khởi động lại nhưng khởi động lại vẫn thế.
em chơi cái code 3.2MP | N78 / 5630 XM / E66 All Other không biết có đúng không mà không được.
cao thủ nào chỉ giáo em với!!!

Status
Không mở trả lời sau này.