• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

tu2179

mình cài rồi. Vào camera báo " Xảy ra lỗi ngoài ý muốn. Khởi động lại điện thoại". Test E75 :(

lambaotrung

nói thật mình dùng con ê63. chó vào thấy chất lượng ko thay dỏi gì cả............. cái nửa dung lượng ảnh vẫn vậy ko có gì thây đổi....

merikaki166

em đang sài C5.sài x-phoxe em hok copy zô C:/Private/10202be9 đc.nó kêu hok thể copy zô đó.còn sài pacth thì nó kêu tập tin đã cài rùi.hok bik sao nữa

hoajsmith

bạn ơi mình đang dùng N81, khi vào phần C\Private nhưng lại không thấy có phần 10202be9 là sao nhỉ ???

Last edited by a moderator:

leepek

bạn ơi mình đang dùng N81, khi vào phần C\Private nhưng lại không thấy có phần 10202be9 là sao nhỉ ???

Bạn được Quote cả bài nhé. Tìm mỏi mắt mới ra câu hỏi của bạn. Chúc vui khi ở PDV

johnduong1510

Sao mình xài patch thì nó báo là "Unable to install. Component is bult in", mình copy file vào Private xong restart xong chụp cũng vậy, xấu hoắc hà.

heaven3tt

mình dùng n95 hình như chụp xong phóng to ảnh nghe vẻ nét hơn 1 tý. Cái này ai bên pro mới nhận định được thôi chứ mình cũng biết vậy. có thì dùng chả biết đâu mà lần :(

có ai đã thành công với 5630 chưa ?mình mới thử với con 5630 nhưng mà mãi vẫn chưa được..hic...hay là con ni không được nhỉ :(
copy file txt vào thì ra ngoài mở camera báo lỗi, phải xoá file txt đi khởi động lại máy camera lại dùng bình thường..còn cài file path thì báo lỗi "Unable to install. Component is bult in"...hic...:-/

magus

các pác fải xóa hết file txt trong sytem của C và D đi mới cài đặt file quaytycamera.sis được,sau đó khởi động máy lại rồi vào prive trong ổ C xem file txt còn kg,nếu còn thì thoát ra và bật camera lên để kiểm tra hậu quả...chúc vui nhé

Trunghuy90

các pác fải xóa hết file txt trong sytem của C và D đi mới cài đặt file quaytycamera.sis được,sau đó khởi động máy lại rồi vào prive trong ổ C xem file txt còn kg,nếu còn thì thoát ra và bật camera lên để kiểm tra hậu quả...chúc vui nhé

xóa hết sạch rùi,nhưg vẫn bị báo k thể cài đặt qhần cài đặt đ có sẵn.
Giúp e vs,e thank ạ!

magus

đầu tiên bạn vào C tìm và xóa file txt khi nảy đi,sau đó vào quoảng ly ứng dụng tìm và xóa quaitycamera đi,kg có thì thôi và khởi động lại máy,tiếp theo bạn Chép file 10282EDC.txt tương thích với dt cuả bạn
vào máy và dùng x-foler
copy nó vào trong đưòng dẫn C:/Private/10202be9 Xong restast phone lại vào kiểm tra lại trong C:/ Private/10202be9 đã có file 10282EDC.txt chưa nha, Downloads: các bạn có thể tải file đính kèm và chạy bản patch và chọn đúng file máy bạn đang dùng(xem hình bên trên,sau đó thoát ra â

bật camera lên kiểm tra hậu quả,chúc vui

doyen2001

công nhận chụp ảnh dung lượng tăng lên hẳn, nhưng khi sử dụng camera thì anh em sẽ thấy...~X(

ki3pc0d0n

Thanks bạn !
Chất lượng tăng... Dung lượng tăng...
1 hình gần 500 kb
Dù sao cũng Thanks... hình đẹp là ok

caokhanhht

Minh dung C5 khi chép file text cua n78 nhung ko dc. Ai co file cho C5 cho minh voi. Moi nguoi thong cam minh post bai bang dt nen ko co dau.

Status
Không mở trả lời sau này.