• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

2356

các pro mod dùm em font này nha, hiển thị tiếng việt, đầy đủ symbol, không cần logo

Của bạn đây. Down về xóa đuôi 7z rồi giải nén trên PC nha bạn, giải nén trên Mobile sẽ gây ra lỗi và bị Reboot liên tục đó
Lazy
Font Mod By ChungViet - SymbianTalk

Chỉnh sửa cuối:

jony982

thấy mấy cái font đẹp thích thiệt! nhưng mà sao máy mình cài FONTROUTER.LT thì không cài được ! báo lỗi (unabel to intal...) còn cái Font.Changer.v.1.0.2 thì khi thay đổi font xong restart lại thì bị đơ máy lúc khởi động? phài tháo pin ra và format 4 ngón mới mong vào được! à máy đã hack và cài ROMpatcher
các bác có bí quyết gì chỉ mình với! thank's!
à máy mình là n73me

nilku

Ban dùng N73me hả. Ban đã cài đủ bộ Python chua. Nếu chưa bạn có thể tải bộ Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.
Ở ỨNG DỤNG PYTHON CHO S60v3.
Còn với Font.Changer khi cài đặt song nhớ thay đổi Font luôn. Nếu không nó sẽ đơ máy như bạn nói đó.
Còn nửa là bạn nên làm theo hướng dẫn của bác "Kojiro" để cài lên máy như vây sẽ tốt hơn chánh được những lúc bạn quyên chưa để lại Font mặc đinh khi tháo thẻ nhớ mà chưa ngắt kết nối hoặc tắt máy rùi tháo thẻ ra luôn of kết nối USB. Bị đơ máy đó.
Tốt nhất là nên cài Font trên thẻ nhớ coi có ổn ko sau đó mới chuyên sang bộ nhớ máy (đề phòng Font lỗi)
Mình củng dùng N73me

jony982

Ban dùng N73me hả. Ban đã cài đủ bộ Python chua. Nếu chưa bạn có thể tải bộ Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.
Ở ỨNG DỤNG PYTHON CHO S60v3.
Còn với Font.Changer khi cài đặt song nhớ thay đổi Font luôn. Nếu không nó sẽ đơ máy như bạn nói đó.
Còn nửa là bạn nên làm theo hướng dẫn của bác "Kojiro" để cài lên máy như vây sẽ tốt hơn chánh được những lúc bạn quyên chưa để lại Font mặc đinh khi tháo thẻ nhớ mà chưa ngắt kết nối hoặc tắt máy rùi tháo thẻ ra luôn of kết nối USB. Bị đơ máy đó.
Tốt nhất là nên cài Font trên thẻ nhớ coi có ổn ko sau đó mới chuyên sang bộ nhớ máy (đề phòng Font lỗi)
Mình củng dùng N73me

mình cài python trên thẻ rồi mà bộ đó coi bộ tương thích rất ít phần mền vì mình cài (active stanby, G-force , batteryman , nuldel , refuClear , VV) cài xong nhấn vào icon thì chỉ nháy 1 cái thôi!:( còn bác fontchanger thì cài 2 lần ,chép font vào đường dẫn trong other font rồi nó yêu cầu restart máy là nó đơ máy luôn ! nên giờ muốn sài font tiếng trung chỉ dám sài "psiloc.Crystal.Chinese.Localization" thôi!

AlyCuong

Active Member
Edit dùm e font này có thêm tiếng Trung với, hiện đã có tiếng Việt rồi e muốn có thêm tiếng Trung nữa. Mấy a giúp dùm e. Cho e hỏi luôn làm sao insert đc mấy biểu tuợng, logo có trong font vào trong tin nhắn.Thanks nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

các bác giúp mình cái font này với.Mình không biết tên.Các bác cho mình xin với nha.

2356

Mình xin gửi Font này, bạn nào thích thì Down về dùng nha.
BLACK CHANCERY
*Font Mod by ChungViet - SymbianTalk.net
Hỗ trợ các Logo và kí tự đặc biệt :D

các bác giúp mình cái font này với.Mình không biết tên.Các bác cho mình xin với nha.

Của bạn đây, :D bạn tìm bài 508 trong Topic này nha bạn, lần sau xem hết Topic rồi gửi yêu cầu sau nha bạn ^^!

AlyCuong

Active Member
Bạn nào có font đã fix đc lỗi chữ "ê" của YaHeiHandelGotD thì cho mình Xin với. Font mình đang dùng bị lỗi chữ "ê". Hình như chữ "ư" cũng bị lỗi thì phải. Chi mình xin link nhá.

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

Edit dùm e font này có thêm tiếng Trung với, hiện đã có tiếng Việt rồi e muốn có thêm tiếng Trung nữa. Mấy a giúp dùm e. Cho e hỏi luôn làm sao insert đc mấy biểu tuợng, logo có trong font vào trong tin nhắn.Thanks nhiều.
font của bạn đây.mình đã add thêm logo cho bạn nữa đó
arial mod by daoquangsu
bạn muốn chèn logo vào trong tin nhắn thì sử dụng symbol paster do nguyên trần dũng chia sẻ hoặc down file .txt này về rồi copy paste vào tin nhắn nhé(down về xóa đuôi .7z đi nhé)

Bin9x

Nhờ Box mod dùm em font này !
Thanks !! ^^"
Posted via Mobile Device

Đây mod dùm em !
Box Mod :
Thêm kí tự đặc biệt
Thêm tiếng Trung
Thanks nhìu !! ^^"

Last edited by a moderator:

kenjilolip0p

cách anh ơi cho e hỏi tí, em tải file font chữ về rồi làm sao cho vào máy hoạt động được ạ :-s
e là dân mới help em cái

gmcmtv113007

có anh nào tổng hợp các font đã mod hay đã sửa lại đi ạ, topic này dài quá ah không biết font nào ra font nào hết

Bin9x

Mấy Box ơi ! Mod dùm em font đó đi ! Thanks rất nhìu
Posted via Mobile Device