• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

hugon72

search tè le trên diễn đàn nhưng chưa tìm ra cách cài font yêu thích cho n96,bro nào tét thử rồi cho xin chút bí kíp nhé càm ơn nhiều

onlylove80

search tè le trên diễn đàn nhưng chưa tìm ra cách cài font yêu thích cho n96,bro nào tét thử rồi cho xin chút bí kíp nhé càm ơn nhiều

Bạn dùng Fonts changer mà cài Font nhé, cũng dễ lắm. Chỉ cần chép font vào theo : E:/Data/Font/font2.... Sau đó vào Rompacher apply cái Open4all lên và cuối cùng là vào FontChanger chọn kích thước==> Máy hỏi Reset ? là coi như thành công 100%.:D Bạn tham khảo TẠI ĐÂY

minhhoang1989

Bạn dùng Fonts changer mà cài Font nhé, cũng dễ lắm. Chỉ cần chép font vào theo : E:/Data/Font/font2.... Sau đó vào Rompacher apply cái Open4all lên và cuối cùng là vào FontChanger chọn kích thước==> Máy hỏi Reset ? là coi như thành công 100%.:D Bạn tham khảo TẠI ĐÂY

Posted via Mobile Device
làm vậy chi mất công pạn.Pạn chỉ cần cài fontrouterman.rồi vào fontrouterman chọn options => open font ,trong thẻ hoặc trong bộ nhớ máy. Chọn font xong pạn options => confLocation rồi reset máy lại là xong

kiepdollar

Posted via Mobile Device
làm vậy chi mất công pạn.Pạn chỉ cần cài fontrouterman.rồi vào fontrouterman chọn options => open font ,trong thẻ hoặc trong bộ nhớ máy. Chọn font xong pạn options => confLocation rồi reset máy lại là xong

mỗi người thích một kiểu bạn ak . mình đã dùng fontrouterman thấy xài cũng tiện nhưng chẳng hiểu sao cảm giác thay font thủ công vẫn an toàn và thích hơn :D:D:D:D

Kojino

hì có bác nào rảnh giúp em làm cái font này với >>> thank a lot:D

w2k

pác nào chỉ em cách copy font tiếng tàu sang font unicode với. em cop sang được rùi mà lại ko thấy hiện chữ. ko bít bị sao.

alau

Mọi người cho e hỏi 1 xíu nha,
máy e xài font hoa + việt, có thể xem tiếng việt + tiếng hoa tốt,
nhưng có một số ko hiện tiếng hoa trên đt đc, e xem trên pc thì thấy đc bình thường
Tiếng hoa mà nó hiện íỏioíẽyaie như vậy nè

có ai bít làm sao để nó hiện lại tiếng hoa bình thường ko,

khanhdbp

Các bác, có thể cho 1 bài viết, tônge hợp đủ hết các font mod trong này ko ? em tìm font Bauhau, và blackchery, lồi mắt ra, mà ko thấy, ngày xưa xài rồi, nhưng mới up lại fw, bác nào rảnh, up cho em kái nick 2 font này đc ko ? nick down bằng mobile đó, em xin cảm ơn trước !

conghungvn

Em Mới tập toẹ dùng S60v3 tính tìm cho mình 01 font dạng unicode thật ưng ý. Cuối cùng e cũng đã tìm được cái f0nt có tên là YaHeiHandelGotD.ttf (9.37mb) font thì quá chuẩn rồi nhưng e thấy còn thiếu logo. Trên PV ai có thể giúp e fix lại cho bộ font này full logo như bộ ...bay buom.ttf của bác daoquangsu được k ạ. Nếu trên PV có rồi thì cho e xin link cũng đc. E tìm mãi rồi nhưng k thấy! Thanks!
P/S: giü nguyên tiê'ng Trung cho e nhé!

daoquangsu

Em Mới tập toẹ dùng S60v3 tính tìm cho mình 01 font dạng unicode thật ưng ý. Cuối cùng e cũng đã tìm được cái f0nt có tên là YaHeiHandelGotD.ttf (9.37mb) font thì quá chuẩn rồi nhưng e thấy còn thiếu logo. Trên PV ai có thể giúp e fix lại cho bộ font này full logo như bộ ...bay buom.ttf của bác daoquangsu được k ạ. Nếu trên PV có rồi thì cho e xin link cũng đc. E tìm mãi rồi nhưng k thấy! Thanks!
P/S: giü nguyên tiê'ng Trung cho e nhé!
Posted via Mobile Device
Anh đã up nó ở mấy trang trước rùi đó.Em tìm đi
Ðây rùi
http://www.4shared.com/file/166024504/92254a2b/Nokia_Sans_S60_Modify_bay_buom.html
Kiểu này em vẫn thích khi dùng N70 này
www.4shared.com/file/160201011/9e997a6d/ARIAL_MOD.html

Chỉnh sửa cuối:

conghungvn

Posted via Mobile Device
Anh đã up nó ở mấy trang trước rùi đó.Em tìm đi
Ðây rùi
http://www.4shared.com/file/166024504/92254a2b/Nokia_Sans_S60_Modify_bay_buom.html
Kiểu này em vẫn thích khi dùng N70 này
www.4shared.com/file/160201011/9e997a6d/ARIAL_MOD.html
Anh và mọi người trên PV ai biết dẫn link down font YaheiHandelGotD (đầy đủ Tiếng Trung+Việt+Logo,symbol) ý. Em kết bộ đó rồi. Thanks all!

Posted via Mobile Device

hanhoai

Anh và mọi người trên PV ai biết dẫn link down font YaheiHandelGotD (đầy đủ Tiếng Trung+Việt+Logo,symbol) ý. Em kết bộ đó rồi. Thanks all!
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Bạn thử cái này --> http://www.mediafire.com/?ozmndywnjzj xem có được ko nhé !

dinhung

Máy chưa hack có đổi font được ko thế mấy bác
Ban hack máy di nhé ! Hack thì moi cài duoc soft dê doi font và các ung dung sau này . Trên diên dàn có topic huong dân vê cách hack các doi máy rôi dó. Chiu khó tìm và làm theo huong dân . Chúc thành công
Posted via Mobile Device

Langdang02

Ban hack máy di nhé ! Hack thì moi cài duoc soft dê doi font và các ung dung sau này . Trên diên dàn có topic huong dân vê cách hack các doi máy rôi dó. Chiu khó tìm và làm theo huong dân . Chúc thành công
Posted via Mobile Device

Mình cũng muốn hack lắm mà FW mới chưa hack được, nhìn bà kon cài apps mà thèm :(

2356

Máy chưa hack có đổi font được ko thế mấy bác
Máy chưa hack vẫn đổi Font ngon ơ, bạn kiếm FontRouter Sign xong cài là đổi được.
Bạn xin Cer đi, bên BOX PM V3 á, rồi có gì thắc mắc PM qua nick Yahoo: hoang_hai_j_0205_bmt@yahoo.com mình chỉ cho cách đổi Font. Nếu chưa biết Sign PM thì mình chỉ luôn cho :D
Máy chưa hack thì ko làm dc bạn nhé , nếu ko hack đc thì phải sign Python và Fontchange .

Máy chưa hack hok đổi Font bằng FontChanger được, muốn đổi bằng FontChanger máy phải hack, có Sign mà chưa hack được máy cũng chả đổi được :D