• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD font và chia sẻ font hoàn chỉnh "Bài 345"

tux4892

mấy huynh trước mod font hộ bỏ đi hết rồi hay sao ý
Posted via Mobile Device

daoquangsu

Nhờ Box mod dùm em font này !
Thanks !! ^^"
Posted via Mobile Device

Đây mod dùm em !
Box Mod :
Thêm kí tự đặc biệt
Thêm tiếng Trung
Thanks nhìu !! ^^"

topic này giờ vắng vẻ quá,ít người qua lại hay sao mà cỏ mọc um tùm thế này.không ai làm thì mình làm vậy.
font này trước kia mình mod thành thư pháp đây mà.giờ đã add thêm tiếng Trung và logo
link down load
http://www.4shared.com/file/165161128/96465394/Nokia_Sans_S60_Modify_bay_buom.html

Bin9x

topic này giờ vắng vẻ quá,ít người qua lại hay sao mà cỏ mọc um tùm thế này.không ai làm thì mình làm vậy.
font này trước kia mình mod thành thư pháp đây mà.giờ đã add thêm tiếng Trung và logo
link down load
http://www.4shared.com/file/165161128/96465394/Nokia_Sans_S60_Modify_bay_buom.html

Thanks nha ! Nhưng kí tự đặt biệt còn thiếu nhìu quá !
Vd : [ ✱✲✳✴✵✶✷✸✹✺✻✼✽✾✿❀❁❂❃❄❅❆❇❈❉❊❋★☆✡✩✪✫✬✭✮✯✰∗≛⋆ ] không thấy được ! ^^
Posted via Mobile Device

daoquangsu

Thanks nha ! Nhưng kí tự đặt biệt còn thiếu nhìu quá !
Vd : [ ✱✲✳✴✵✶✷✸✹✺✻✼✽✾✿❀❁❂❃❄❅❆❇❈❉❊❋★☆✡✩✪✫✬✭✮✯✰∗≛⋆ ] không thấy được ! ^^
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Cái này anh chỉ add có 450 logo thông dụng thôi.Trong các bộ full logo anh add khoảng 6000 logo kia.Nếu add full logo font này sẽ nặng khoảng trên 8mb đó.Em muốn add full thì nhắn lại để anh làm cho.

Bin9x

Posted via Mobile Device
Cái này anh chỉ add có 450 logo thông dụng thôi.Trong các bộ full logo anh add khoảng 6000 logo kia.Nếu add full logo font này sẽ nặng khoảng trên 8mb đó.Em muốn add full thì nhắn lại để anh làm cho.

Zậy e cảm ơn a trước nha ! E đang free gprs mà !! ^^
Anh mod dùm em !
Posted via Mobile Device

Bin9x

Anh ơi ! Sao e nhắn tin riêng cho anh ko được !
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

2356

Sao e copy vào thẻ nhưnh ko thể nào mở lên được ! Ko biết sao nữa ? Máy chỉ chớp 1 cái là tắt luôn
Posted via Mobile Device

Bạn đổi bằng PM gì? Chớ bạn nói chung chung vậy ai biết được?
Và bạn Down về giải nén trên PC hay Mobile? Thường thì giải nén trên Mobile khi đổi rất hay gây ra lỗi.

hungchv

Nhiều cái font quá pác ơi.Làm sao để chọn đc cái font như kiểu pác đấy????

daoquangsu

Sao e copy vào thẻ nhưnh ko thể nào mở lên được ! Ko biết sao nữa ? Máy chỉ chớp 1 cái là tắt luôn
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
4shared đang nâng cấp không down được bằng mobile đâu em ah.Em down bằng pc nhé.

Bin9x

Posted via Mobile Device
4shared đang nâng cấp không down được bằng mobile đâu em ah.Em down bằng pc nhé.

Zậy anh gửi qua mail cho em đi ! Mail of e [ Bin9x.tv@gmail.com ]
Posted via Mobile Device

w2k

Posted via Mobile Device
thi ban dung font co cac ki tu dc biet,roi len pc vo symbol cua font do,danh nhung ki tu dac biet do ra,copy ra file txt de su dung cho nhanh,chep file text vao the.khi doi ten ung dung thi mo file text len.copy,paste thui

đã có file txt đủ logo, biểu tượng nhưng làm mãi ko được. pác cho em 1 vài hình ảnh được hem. :-??:-??

Bin9x

đã có file txt đủ logo, biểu tượng nhưng làm mãi ko được. pác cho em 1 vài hình ảnh được hem. :-??:-??

⠀⠁⠂⠃⠄⠅⠆⠇⠈⠉⠊⠋⠌⠍⠎⠏⠐⠑⠒⠓⠔⠕⠖⠗⠘⠙⠚⠛⠜⠝⠞⠟⠠⠡⠢⠣⠤⠥⠦⠧⠨⠩⠪⠫⠬⠭⠮⠯⠰⠱⠲⠳⠴⠵⠶⠷⠸⠹⠺⠻⠼⠽⠾⠿⡀⡁⡂⡃⡄⡅⡆⡇⡈⡉⡊⡋⡌⡍⡎⡏⡐⡑⡒⡓⡔⡕⡖⡗⡘⡙⡚⡛⡜⡝⡞⡟⡠⡡⡢⡣⡤⡥⡦⡧⡨⡩⡪⡫⡬⡭⡮⡯⡰⡱⡲⡳⡴⡵⡶⡷⡸⡹⡺⡻⡼⡽⡾⢀⢁⢂⢃⢄⢅⢆⢇⢈⢉⢊⢋⢌⢍⢎⢏⢐⢑⢒⢓⢔⢕⢖⢗⢘⢙⢚⢛
ᐁᐂᐃᐄᐅᐆᐇᐈᐉᐊᐋᐌᐍᐎᐏᐐᐑᐒᐓᐔᐕᐖᐗᐘᐙᐚᐜᐝᐞᐟᐠᐡᐢᐣᐤᐥᐦᐧᐨᐩᐪᐫᐬᐭᐮᐯᐰᐱᐲᐳᐴᐵᐶᐷᐸᐹᐺᐻᐼᐽᐾᐿᑀᑁᑂᑃᑄᑅᑆᑇᑈᑉᑊᑋᑌᑍᑎᑏᑐᑑᑒᑓᑔᑕᑖᑗᑘᑙᑚᑛᑜᑝᑞᑟᑠᑡᑢᑣᑤᑥᑦᑧᑨᑩᑪᑫᑬᑭᑮᑯᑰᑱᑲᑳᑴᑵᑶᑷᑸᑹᑺᑻᑼᑽᑾᑿᒀᒁᒂᒃᒄᒅᒆᒇᒈᒉᒊᒋᒌᒍᒎᒏᒐᒑᒒᒓᒔᒕᒖᒗᒘᒙᒚᒛᒜᒝᒞᒟᒠᒡᒢᒤᒥᒦᒧᒨᒩᒪᒫᒬᒭᒮᒯᒰᒱᒲᒳᒴᒵᒶᒷᒸᒹᒺᒻᒼᒽᒾᒿᓀᓁᓂᓃᓄᓅᓆᓇᓈᓉᓊᓋᓌᓍᓎᓏᓐᓑᓒᓓᓔᓕᓖᓗᓘᓙᓚᓛᓜᓝᓞᓟᓠᓡᓢᓣᓤᓥᓦᓧᓨᓩᓪᓫᓬᓭᓮᓰᓱᓲᓳᓴᓵᓶᓷᓸᓹᓺᓻᓼᓽᓾᓿᔀᔁᔂᔃᔄᔅᔇᔈᔉᔊᔋᔌᔍᔎᔏᔐᔑᔒᔓᔔᔕᔖᔗᔘᔙᔚᔛᔜᔝᔞᔠᔡᔢᔣᔥᔦ
Posted via Mobile Device

w2k

⠀⠁⠂⠃⠄⠅⠆⠇⠈⠉⠊⠋⠌⠍⠎⠏⠐⠑⠒⠓⠔⠕⠖⠗⠘⠙⠚⠛⠜⠝⠞⠟⠠⠡⠢⠣⠤⠥⠦⠧⠨⠩⠪⠫⠬⠭⠮⠯⠰⠱⠲⠳⠴⠵⠶⠷⠸⠹⠺⠻⠼⠽⠾⠿⡀⡁⡂⡃⡄⡅⡆⡇⡈⡉⡊⡋⡌⡍⡎⡏⡐⡑⡒⡓⡔⡕⡖⡗⡘⡙⡚⡛⡜⡝⡞⡟⡠⡡⡢⡣⡤⡥⡦⡧⡨⡩⡪⡫⡬⡭⡮⡯⡰⡱⡲⡳⡴⡵⡶⡷⡸⡹⡺⡻⡼⡽⡾⢀⢁⢂⢃⢄⢅⢆⢇⢈⢉⢊⢋⢌⢍⢎⢏⢐⢑⢒⢓⢔⢕⢖⢗⢘⢙⢚⢛
Posted via Mobile Device

sao toàn ô vuông thế

w2k

Font trên DĐ đâu có hỗ trợ logo nhìu đâu, sao thấy được @@

mình đang dùng font Yahei.., hỗ trợ logo. nhưng chưa bít cách cho logo lên tin nhắn hay ứng dụng khác. vì đang nghiên cứu cách thay dòng lịch dưới logo mạng nên hỏi pác nào bít thì chỉ giáo.

DinhTuan

mình đang dùng font Yahei.., hỗ trợ logo. nhưng chưa bít cách cho logo lên tin nhắn hay ứng dụng khác. vì đang nghiên cứu cách thay dòng lịch dưới logo mạng nên hỏi pác nào bít thì chỉ giáo.
ban dung phan mem sympas,roi copy,paste vao tin nhan thoi.luu y la may cua nguoi nhan cung co font ho tro cac ki tu dac biet do.con dong ngay thang nam la do ban dang dung o che do general, ban
chi can tao profile moi voi ten moi thoi

Posted via Mobile Device