• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD Menu icon 4x4 và tùy ý cho máy hacked hoặc cook FW

vietst93_no1

anh cho em hỏi cái, e làm đúng như trên theo cai menu ngang 5x4 nhưng chỉ được 4x4, em làm trên 5230 cfw c6, làm đi làm lại mà chỉ được 4x4 vs 6x2, bây giờ muốn menu ngang 5x4 hoặc 7x3 thì chỉnh ntn ạ, e dùng menu switch dọc 5x4 rùi, mà cảm giác chỉnh xong máy cứ hơi đơ đơ .

cacha

máy mình hack nhưng k có CFW...mình cần link này vì thấy máy hack có thể làm dc...up dùm mình lại cái link di :9

cacha

tks bạn đã cho lại link nhưng sao mình làm như hướng dẫn vẫn k đc :|

Ntv_79

tks bạn đã cho lại link nhưng sao mình làm như hướng dẫn vẫn k đc :|

Được mà. Chịu khó đọc lại hướng dẫn làm cẩn thận kẻo nhầm đoạn nọ sang đoạn kia!

Smallbamboo

Máy của mình là N5230 fw v50.0.001,mình đã mod vào tắt đèn phím cứng,rompatcherplus mà tại sao mình mod menu 4x4 icon không được dù mình làm theo chỉ dẫn:chép source vào C:\resource\grid\ltc, chỉnh số trong đó (ltc)không có tác dụng (Mình cài được c2z vào patches và đã apply được).Giúp mình với ,cám ơn nhiều

LoiPT

Máy của mình là N5230 fw v50.0.001,mình đã mod vào tắt đèn phím cứng,rompatcherplus mà tại sao mình mod menu 4x4 icon không được dù mình làm theo chỉ dẫn:chép source vào C:\resource\grid\ltc, chỉnh số trong đó (ltc)không có tác dụng (Mình cài được c2z vào patches và đã apply được).Giúp mình với ,cám ơn nhiều
Bạn nên Xem lại Mod Menu 4x4 của bạn. có khi ddaaasy không phải hoặc dùng cái này. cài file sis như cài ứng dụng. khi cài song tích vào nó rồi khởi độn lại máy sẽ có menu 4x4 http://www.mediafire.com/?hgi65t1ogmvc3za

nokia5233

có ai hướng dẫn cho em cách vuốt đc menu ngoài home screen như anna ko vậy?em cảm ơn trước

thinhbo100

minh lam hoaj ma chag dc cac pro oj.mjnh dang dung 5800 v60.copy vao c/ va aply c2z ma cung ko dc pro oj.thoat ra menu ruj vao ko ma ko thay thay doj j ca.

duc143

Mình xài 4x5 test trên X6, rất okk.... với điều kiện máy phải hack & khi khởi động lại máy mới có kết quả :D (để không gặp phải lỗi nào thì hack máy là hay nhất)

hopvan

menu 3x5

một số bác hỏi có mod menu 3x5 ko theo mình nghiên cứu là được chỉ cần chỉnh dòng đầu tiên là con số 11 hết thì ok nhưng mình thấy nó hơi nhỏ. bạn nào quan tâm ta sẽ bàn thêm. mình tháy cái này mình mò ra đầu tiên diễn đàn chưa ai có hoặc ko quan tâm lắm nên ko mod