• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Muốn UIQ3.0 chơi File media.WMV vào đây nha....^^

at007

sao lại có mấy cái ảnh nhìn bẩn thỉu thế này ? Diễn đàn sex a ?

sao ăn nói mất lịch sự thế bạn,"hình bẩn thỉu" chỗ nào,bộ lúc đang kí không thấy chữ PDA to đùng hảX-( mà gọi là "Diễn đàn sex a" .T_T

thaiminh40

Cứ thấy hở hang mà gọi là bẩn thì.....máy nhà tạo mẫu sống bằng cái gì nhỉ :-?

vnpt1706

sao ăn nói mất lịch sự thế bạn,"hình bẩn thỉu" chỗ nào,bộ lúc đang kí không thấy chữ PDA to đùng hảX-( mà gọi là "Diễn đàn sex a" .T_T

nó nhìn sau mà nói bẩn thỉu ,thằng này tôi mà gặp nó tôi không phệnh không được ,láo quá

hakoona

Mình chỉ nói thật thôi . Đã là diễn đàn PDA thì không nên cho mấy hình này vào làm gi . Đay là chỗ chúng ta trao đôi với nhau về công nghệ , chứ kô phải là nhũng hình sex rẻ tiền này . Còn bạn THAIMINH40 , bạn kô phân biệt được phim sex với thời trang à ?

lucky000

Bạn định làm gì mình ? Đánh mình à ? Bạn làm minhd sợ đấy !

ấy chết!dĩ hòa vi quý thôi,xung đột quan điểm thì mở hẳn 1 topic mà tranh luận sòng phẳng,lập luận sắc xảo để khiến mọi người phải tâm phục khẩu phục chứ ăn nói thô thiển thế này để Công đại nhân band nick chỉ tổ thiệt thân thôi chưa kể bị anh em mang ra đấu tố bài kích thì xấu hổ lắm! mấy tấm hình cô gái ngồi vệ sinh trên nắp điện thoại của bác AT007 nên gọi là ảnh nghệ thuật có sức biểu cảm lớn ! anh xxx thì ít nhất cũng phải nhìn thấy một trong hai bộ phận kinh điển của đàn bà chứ, đằng này tôi có nhìn thấy cái gì lạ đâu:-?? !

CongVoi

Super V.I.P
sao lại có mấy cái ảnh nhìn bẩn thỉu thế này ? Diễn đàn xxx a ?

Ăn nói phải cẩn thận nhé bạn.Cảnh cáo lần 1!!!

Mình chỉ nói thật thôi . Đã là diễn đàn PDA thì không nên cho mấy hình này vào làm gi . Đay là chỗ chúng ta trao đôi với nhau về công nghệ , chứ kô phải là nhũng hình sex rẻ tiền này . Còn bạn THAIMINH40 , bạn kô phân biệt được phim sex với thời trang à ?

Bạn định làm gì mình ? Đánh mình à ? Bạn làm minhd sợ đấy !

Yêu cầu bạn thái độ nghiêm túcX-(.Thêm một câu nói nào gây mất lòng mọi người nữa.Ban ngay lập tứcX-(.Nhìn chữ ký đấy mà bảo là xxx đc,thì mình đến là thua bạn:-/.Chú ý nghe bạn:-?

Caohieu88

Mong anh em thông cảm, tình hình là ko hiểu tại sao trên ảnh bài #1 của anh Tuấn một số máy tính của các bạn lại hiện ra ảnh XXX ... Hôm qua Handsome_goat đã chụp lại ảnh màn hình và cho mình xem , nhưng trên máy mình lại ko có hiện tượng đó. Ko biết tình hình này là thế nào, có thể phải thông báo cho admin hay ai đó hiểu chuyện gì đang xảy ra, vì vậy mong anh em đừng mất đoàn kết vì việc này vì " We are the big fat family ".

CongVoi

Super V.I.P
Mong anh em thông cảm, tình hình là ko hiểu tại sao trên ảnh bài #1 của anh Tuấn một số máy tính của các bạn lại hiện ra ảnh XXX ... Hôm qua Handsome_goat đã chụp lại ảnh màn hình và cho mình xem , nhưng trên máy mình lại ko có hiện tượng đó. Ko biết tình hình này là thế nào, có thể phải thông báo cho admin hay ai đó hiểu chuyện gì đang xảy ra, vì vậy mong anh em đừng mất đoàn kết vì việc này vì " We are the big fat family ".

:-? Dùng IE + FireFox + Opera Vẫn thấy bt mà .Mà Handsome_goat là ai hả e? Đưa links nicks đấy cho anh ;;)

Caohieu88

:-? Dùng IE + FireFox + Opera Vẫn thấy bt mà .Mà Handsome_goat là ai hả e? Đưa links nicks đấy cho anh ;;)

Thì em cũng dùng cả 3 trình duyệt có sao đâu. Bạn có bảo là tất cả đều bình thường chỉ có bài đầu tiên bị ảnh như vậy thôi nên đã PM cho em.Handsome_goat cũng là thành viên UIQ mà anh, nick bạn ý là Handsome_goat_89 nhưng hiện thời đang Offline!! Ko hiểu chuyện gì đang xảy ra???

CongVoi

Super V.I.P
Thì em cũng dùng cả 3 trình duyệt có sao đâu. Bạn có bảo là tất cả đều bình thường chỉ có bài đầu tiên bị ảnh như vậy thôi nên đã PM cho em.Handsome_goat cũng là thành viên UIQ mà anh, nick bạn ý là Handsome_goat_89 nhưng hiện thời đang Offline!! Ko hiểu chuyện gì đang xảy ra???

Máy bị dính virut chăng?? Thế ko biết bạn Handsome_goat dùng trình duyệt j e nhỉ?:-?

at007

oái.......... có chuyện gì vậy anh em,chữ kí của mình mà kêu là ảnh XXX á...lại chúa......mình hay nghịch PS nên hay làm mấy cái hình lạ lạ để cho vui mắt ý kiến của bạn gì đó..nói mình là ko đúng nghe...bạn nó quá đáng lắm ko.......T_T........mình thế nào thì anh em trong box hiểu rõ..nếu BQT ko thích em sẽ tháo cái đó xuống ngay.Mong tình trạng này chấm dứt tại đây,a e với nhau cả

Caohieu88

Hôm qua em cũng quên ko hỏi, nhưng em thấy chỉ có máy của Handsome_goat bị nên cũng nghĩ là virus nên ko thông báo, hôm nay lại có thêm một trường hợp nữa nên thông báo cho anh em khỏi hiểu nhầm và tìm cách giải quyết!!

CongVoi

Super V.I.P
oái.......... có chuyện gì vậy anh em,chữ kí của mình mà kêu là ảnh XXX á...lại chúa......mình hay nghịch PS nên hay làm mấy cái hình lạ lạ để cho vui mắt ý kiến của bạn gì đó..nói mình là ko đúng nghe...bạn nó quá đáng lắm ko.......T_T........mình thế nào thì anh em trong box hiểu rõ..nếu BQT ko thích em sẽ tháo cái đó xuống ngay.Mong tình trạng này chấm dứt tại đây,a e với nhau cả

Ý CaoHieu ko phải là chữ kí,mà bảo là có bạn thấy cái bài #1 này biến thành ảnh XXX nặng.Nghe ảo quá :-/:-/

Caohieu88

Ko phải chữ ký đâu anh, trong bài cơ, hic hic...em cũng ko hiểu chuyện gì cả! Vì máy em hoàn toàn bình thường!!!

at007

Ko phải chữ ký đâu anh, trong bài cơ, hic hic...em cũng ko hiểu chuyện gì cả! Vì máy em hoàn toàn bình thường!!!

sao lạ vậy em :-/anh vao FF3.0.4 hay IE7.0 van bình thường mà,anh nghĩ chắc vius rồi:-?