• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Muốn UIQ3.0 chơi File media.WMV vào đây nha....^^

quocdatuce

Cho em xin bản Total Video Converter 3.1 full vói các bác.
Em tải Total Video Converter 3.12 Portal mà không dùng đu­o­c
Thanhs!

duchan2020

Mình convert giống y at007 hướng dẫn mà chạy vẫn giật xem rất khó chịu.
Có bác nào thành công rồi thì cho ý kiến đi.

at007

Mình convert giống y at007 hướng dẫn mà chạy vẫn giật xem rất khó chịu.
Có bác nào thành công rồi thì cho ý kiến đi.
bạn có thể hạ bitrate của video xún một it...^^
Mình làm giống vậy nhưng khi chạy nó báo không hỗ trợ code WM9 :-??

FW của máy bạn mới nhất chưa....?FW mới nhất của UIQ3.0 mới hổ trợ định dạng WMV.thân:D

mrhadobac

Cho mình hỏi P1i chơi đc WMV không bạn?

Với lại WMV với 3gp thì cái nào nhỏ hơn nhỉ ban?

Nguyen_Minh

E thấy wmv cũng đc đó chứ. Nhưng trong các đặc tính của anh này e thích nhất là nó nhẹ!
Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

E thấy wmv cũng đc đó chứ. Nhưng trong các đặc tính của anh này e thích nhất là nó nhẹ! Chỉ 1k với 1bài hát 5 phút
Posted via Mobile Device

nguyendoanto

E thấy wmv cũng đc đó chứ. Nhưng trong các đặc tính của anh này e thích nhất là nó nhẹ! Chỉ 1k với 1bài hát 5 phút
Posted via Mobile Device

bạn chỉnh thông số sao được như vậy. mình chỉnh chuyển thử mà kích thước nó cũng tương đương mp3 à. mình dùng bản 3.5 full luôn

Posted via Mobile Device

linhhon0007

Ko, cái hồi trước e có 1 bài hát 5 phút bao nhiu ấy mà nó có 1k. Bài đấy hay lém. Nhưng ko bik backup máy trước kia nên làm mất rồi:((

Bài hát 5 phút ấy mà 1k mình nghĩ chỉ có thể là midi thoi chứ mp3 hay WMV thì chưa bao giờ nghe tới chuyện 1 bài 5 phút dung lượng 1k cả.

Góp ý với Minh1996 là bạn nên gom bài lại ví dụ như 2 bài trên để tránh lãng phí Page của topic,=D>.

hoanghai_188

một số file FLV không thể xem được trên core do thiếu codec ! chỉ có file FLV down từ youtobe về là xem được ngay thôi ! bây giờ chỉ cần có codec cài vào là ok ngay

Hi. Thế bạn có thể cho minh biết file FLV của mình muốn cài codec thì fai làm thế nào hả bạn?