• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Muốn UIQ3.0 chơi File media.WMV vào đây nha....^^

lamquangtu

Xong, thế là đã giải quyết được vấn đề, chờ từ sáng đến giờ bây giờ mọi thứ đã rõ. Topic đang hay thì....

Chỉ có điều lần sau đã là mem của diễn đàn thì các bạn nhận xét hay góp ý với nhau nên dùng những từ ngữ nhẹ nhàng, lịch sự thôi cho dễ tiếp nhận.
Thân!

Son_Nguyen

Máy của mấy người kia chắc dính virus roài!! Mình xài IE7 xem đâu có hiện tượng vậy đâu!! Mà lần sau nhờ các mod xét bài kỹ, nếu có bài nào dùng từ ngữ nặng quá thì del luôn ko cần lý do.. Mình cũng thấy bực khi đọc những bài viết như vậy..X-( Forum là nơi để mọi người trao đổi thông tin chứ ko phải là nơi mà ai thích nói gì thì nói..

vietDuck

Cám ơn att rất nhiều Đúng là lúc trước có 1 thắc mắc tại sao có file wmv P9 đọc được mà lại có file ko đọc được Nhưng vẫn chưa tìm ra thông số thích hợp của nó Giờ thì anh em có thể thưởng thức thoải mái định dạng này rồi :)) Hay quá

Caohieu88

Cám ơn att rất nhiều Đúng là lúc trước có 1 thắc mắc tại sao có file wmv P9 đọc được mà lại có file ko đọc được Nhưng vẫn chưa tìm ra thông số thích hợp của nó Giờ thì anh em có thể thưởng thức thoải mái định dạng này rồi :)) Hay quá

Chào mừng Vietduck trở lại, lâu rồi ko gặp bạn...Ah, bài "Cách Hack Phone nhanh" của bạn là một trong những Thread hot nhất đó... Anh hùng ăn nhau về sau mà. ^ ^

vietDuck

Cám ơn Hiếu quan tâm Không dấu gì dạo này ăn chơi xa đọa quá quên mất anh em diễn đàn Sắp trở lại quỹ đạo rồi Lại được góp sức cùng anh em xây dựng diễn đàn :))

CongVoi

Super V.I.P
Cám ơn Hiếu quan tâm Không dấu gì dạo này ăn chơi xa đọa quá quên mất anh em diễn đàn Sắp trở lại quỹ đạo rồi Lại được góp sức cùng anh em xây dựng diễn đàn :))

Hy vọng UIQ sẽ vui nhộn hơn khi có bạn :)

Caohieu88

Vietduck thì ăn chơi sa đọa rùi :)) , mình rất vui vì bạn đã quay trở lại tham gia cũng anh em!!!

lucky000

sao không rủ thêm bạn Vàng Anh cùng tham gia cho vui! hai bạn mà diễn lại cái cảnh xxx gì đấy cho anh em test cái mod camera của bác DongXanh xem có nét không thì hay quá:D

huynhminhhung

mình thấy lỗi thế này nè . mình convert file DAT ra file wmv chép vào đt chạy được vài phút thì nó báo là "phim có vấn đề "(máy mình xài tiếng Việt) cũng có phim mở ra là nó báo ngay từ đầu luôn . mình không hiểu lý do sao hết ? (mình đã chỉnh thông số như hướng dẫn trên )bác nào biết chỉ giùm cái . cảm ơn

nguyenhoang

không biết bác để 15 frame có thấp quá không nhỉ

UIQ có thể hổ trợ wmv theo chuẩn hệ PAL tức là max 24fr/s nhưng theo em thấy thì ở khoảng 20fr/s là ok nhất, với 15fr/s thì hình không được smooth cho lắm

thaicongvn

:-? CHO MÌNH HỎI XEM FILE wmv bằng App nào? Coreplayer 1.30 hay SmartMovie

Last edited by a moderator:

Caohieu88

help me, minh cài coreplayer 1.30 không thành công . Lúc đầu mình ko thể install , ( minh đã cài installsever.sign.sis ). Do ko thể cài được minh đã copyfile installsever.exe vao C:/sys/bin . Và coreplayer đã instal được Nhưng cài xong thì xuất hiện 3 dòng báo lỗi trong bảng "Application closed"
Application
Main
Reason code
e32stub
Reason number
-1
Xin các anh em chỉ cho tôi . Thanks .

oái các soft khác trong máy của tôi ko mở được với thông báo " Appl couldn't start" . Tôi phải làm sao giơ`. Đã cho khởi động lại máy 2 lần

ko có ai trả lời mình.... hu hu 1 lần nữa up FW again..

Bạn post bài ko đúng nơi nên mình nghĩ sẽ ko trả lời đâu. Lần sau bạn sang khu vực thảo luận sử dụng để hỏi nhé, đây là Thread của convert WMV cho UIQ mà... sorry bạn nhưng mình buộc phải xóa các bài sai nơi!