• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 mini -> 5233, 5232, 5228 v40 STYLISH - Phong cách mới Dòng cảm ứng S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

hankezong

mình Up được bản icon N8 rồi đó bạn(Bộ icon trước đó)
còn Bản Mod icon E7 mình đang up.
ũa vậy chừng nào xong mình đợi lun ^^
thân,

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

Hot Hot!
để JAF liền ^^
thân,

Chỉnh sửa cuối:

hankezong

ngồi đợi rã ruột bản mới ^^, để test xem
thanks
thân,

Haonl ơi, có bản nào menu 4x4 small icon không pro ?
bạn rãnh làm giùm mình nhé, mình hok biết cook

HAONL

ngồi đợi rã ruột bản mới ^^, để test xem
thanks
thân,

Haonl ơi, có bản nào menu 4x4 small icon không pro ?
bạn rãnh làm giùm mình nhé, mình hok biết cook

Đợi mình test xong up cho bạn!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 35 minutes:

Đang upload ...

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Oh, bạn này lạ.Nhờ mình mod xong rồi không download?

Cần xin Mod bàn phím số C6 Cook cho N97mini để test thử trên 5800, mong bro HAONL chiếu cố share cho tui xin cái link tải Mod đó. Tui xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :((

0908727527

Cần xin Mod bàn phím số C6 Cook cho N97mini để test thử trên 5800, mong bro HAONL chiếu cố share cho tui xin cái link tải Mod đó. Tui xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :((

Chỉ search được số chứ k search đc chữ bác ợ :|

OverYou

Chỉ search được số chứ k search đc chữ bác ợ :|

Nghe bro minhdale quảng cáo thấy nói là ổng ý sửa lỗi rồi xài ngon lắm! vậy nên tui muốn xin để test trên 5800 >:) Topic này cũng HOT ghê =D>

namhbnam

bạn ơi sao phần tin nhắn nó không hiển thị tên người gửi vậy toàn hiện số thui. Mà bạn có thể cho mình cái file làm cái bàn phím nó trờ lại nguyển bản được không con bé lớp mình nó chê xấu và nhỏ ấn khó chiu chán nó thật. Ak tiện thể bạn chỉ lun cách đưa màn hình về như cũ được không mình không thích cái 4x4 mấy

namhbnam

Híc bác HAONL giúp em cái khoản tin nhắn phát sao flash xong lại không thấy tên người gửi là sao vậy test trên 2 con 5233 đều như thế hết ak

HAONL

Híc bác HAONL giúp em cái khoản tin nhắn phát sao flash xong lại không thấy tên người gửi là sao vậy test trên 2 con 5233 đều như thế hết ak

ah. Chia bùn với bạn. Chắc bạn lưu Danh bạ trên máy phải không? Cần phải sao lưu danh bạ, tin nhắn trước khi flash bạn ah. Nếu lưu SIM thì ok.

namhbnam

ah. Chia bùn với bạn. Chắc bạn lưu Danh bạ trên máy phải không? Cần phải sao lưu danh bạ, tin nhắn trước khi flash bạn ah. Nếu lưu SIM thì ok.
Đâu có mình lưu toàn bộ trên sim mà
mình vừa test thử gửi mấy cái tin nhắn nhưng toàn hiện số mà không hiện tên cho dù số đó mình vừa lưu trên sim xong

HAONL

Đâu có mình lưu toàn bộ trên sim mà
mình vừa test thử gửi mấy cái tin nhắn nhưng toàn hiện số mà không hiện tên cho dù số đó mình vừa lưu trên sim xong

Tất cả số hay sao bạn? Đôi khi số đt lưu vào máy có 2 dạng : +849xxxxxxxx hoặc 09xxxxxxxx . Cái này không phải lỗi từ Firmware bạn ah.

namhbnam

tin nhắn gửi đến nó chỉ hiện đầu số +849xxxxxxxxx đấy thui chứ chả hiện tên như thế là sao đây

Status
Không mở trả lời sau này.