• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI for 5800 v52.0.101 từ bản 0.007 của MANTHANH

danh_thuan269

bị lỗi khi thực hiện cuộc gọi áp vào tai ko tự động tắt đèn màn hình.
ai chì mình cách thay cái mở khóa trượt của c6 với
và sao lúc nào cũng có biểu tượng cái thẻ nhớ bên góc trên cùng bên phải vậy

khoa1989

bị lỗi khi thực hiện cuộc gọi áp vào tai ko tự động tắt đèn màn hình.
ai chì mình cách thay cái mở khóa trượt của c6 với
và sao lúc nào cũng có biểu tượng cái thẻ nhớ bên góc trên cùng bên phải vậy

cái đó là do mod thôi bạn ah.bạn phải bung rosf2 ra thì mới sửa đc.
còn vấn đề cảm biền tiệm cận úp vào tai không tắt đèn mình không bị bạn thử format lại máy đi nhé
thân
và lỗi xảy ra cũng có thể là do bạn đang dùng bản của người khác mà chưa nhấn thankyou cũng nên:-?:-?

khoa1989

đã có link download bản của bunrieucua bạn nào dùng thì download nhé.thêm một số mod mới
phím gọi màu của ATAMHCM
và các pro khác thank

khoa1989

Click thanh cho bro Khoa 1 cái cho nó khí thế :D

đồng chí overyou khách sáo wa.2 bản này mình rất kết cuả 2pro bunrieucua và mathanh nên quyết định cook lại để dùng thấy hay nên up cho ae dùng thui.chứ chẳng có ý bản quyền ji cả.mong các pro thông cảm...thank mọi người

OverYou

đồng chí overyou khách sáo wa.2 bản này mình rất kết cuả 2pro bunrieucua và mathanh nên quyết định cook lại để dùng thấy hay nên up cho ae dùng thui.chứ chẳng có ý bản quyền ji cả.mong các pro thông cảm...thank mọi người

Hê hê! Khách sáo gì đâu! Chẳng wa là ủng hộ đồng bào bị lũ lụt ấy mờ >:) Mà bản của bro mathanh rất hay bị cái lỗi khi xoay ngang màn hình thỳ nó sẽ tự động click vào 1 mục hoặc 1 Icon nào đó trên màn hình! Không biết đã sửa chưa? :-?

khoa1989

=)) Là ank iem đòi thử hàng trước, nếu được thỳ mới click Thanks, hoặc nhiều khi JAF xong rồi cũng quên lun !
chắc vậy mà lâu quá nên quên lun ấy mà=))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

Hê hê! Khách sáo gì đâu! Chẳng wa là ủng hộ đồng bào bị lũ lụt ấy mờ >:) Mà bản của bro mathanh rất hay bị cái lỗi khi xoay ngang màn hình thỳ nó sẽ tự động click vào 1 mục hoặc 1 Icon nào đó trên màn hình! Không biết đã sửa chưa? :-?

mình dùng nhưng không thấy bị mà.bản ngày 3/4 này chắc đã fix đc rùi

Chỉnh sửa cuối:

summerslam6190

Mình không thích ăn bún riêu nhưng rất thik bản này của bợn chủ thớt. jaf xong rồi ngồi vọc thôi, tiện tay tiện tay !

khoa1989

Mình không thích ăn bún riêu nhưng rất thik bản này của bợn chủ thớt. jaf xong rồi ngồi vọc thôi, tiện tay tiện tay !

bên bài bủnieucua có cái gì thì bản này cũng vậy chẳng khác gì nên mình chẳng quảng cáo làm gì bạn nào thích thì download về tẽt cho vui thôi>:)>:)>:)>:)>:)>:)

ah lão này chém mình nhá:-?:-?:-?.lũ lụt là lũ lụt thế nào hả pro chỉ ế hàng thui:(:)(:)(:))):)):)):)):)):)):)):)):)):))

bunrieucua

khoa1989 nói:
2fd5c975332f6b506be310eb43af3f4d1bdf0d4e7a0f1c432ba5c97e21c8f89e6g.jpg
Cái này làm thế nào nhỉ?
Giờ mới để ý,trước giờ cứ nghĩ là nó do theme.
Bản của mình nó là màu đen trắng.Khoa chỉ mình được không?Chi tiết 1 chút thì càng tốt.Cảm ơn bạn trước!=D>

khoa1989

khi nào onlie bằng máy tính mình úp cho.cái này lấy của anhtamhcm ấy bạn sang đó tìm nhá

bunrieucua

khi nào onlie bằng máy tính mình úp cho.cái này lấy của anhtamhcm ấy bạn sang đó tìm nhá
Vậy khoa up giúp mình xin mod đó = cái link MF được không bạn?Tại mình toàn on9 tầm 22h30 nên chắc cũng khó gặp bạn:D