• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI for 5800 v52.0.101 từ bản 0.007 của MANTHANH

khoa1989

=)) Chuẩn! Này bro Khoa! Phần Ovi Maps của bản N97mini 1/5 bro thử coi lại coi có bị lỗi gì ko? :-?

chưa thấy nhưng ovimap này chưa nâng cấp tui phải nâng cấp nó tốn Mb của ổ C quá.:((

bunrieucua

đc chứ vunguyenmt đã thử rùi !
Nhưng ném cả mod đó vào thì có ảnh hưởng gì đến cái MusicPlayer 15.2 không nhỉ?
Hải đang onl hả?Cho mình YH đi.Có gì trao đổi cho dễ.Có nhiều thứ cần chỉ giáo nè:D

thanhhaifire

Nhưng ném cả mod đó vào thì có ảnh hưởng gì đến cái MusicPlayer 15.2 không nhỉ?
Hải đang onl hả?Cho mình YH đi.Có gì trao đổi cho dễ.Có nhiều thứ cần chỉ giáo nè:D

yh nằm dưới lần thanked đó

khoa1989

các ông giờ VIP quá=D>
không ảnh hưởng gì đâu bạn ah.mình làm rùi mà.mới dám up lên cho ae chứ

thanhhaifire

ai đang dùng bản của mình thì khỏi flash bản này vì gần như y chan,, lưu ý, ai đang dùng V52.007 không úp lên V52.0110 nha, để xem bản mình mà nhét thành công phím số thông minh C6 sẻ cập vào bản này cho các Pé.. đang chờ LastKnight mang máy qua tets

phím số tìm danh bạ e đã nhét vào và chạy đc rồi, có điều nó tìm ko thông minh gì cả, chỉ tìm đc ký tự đầu thôi ... Chờ bản của anh vậy !!!

khoa1989

phím số tìm danh bạ e đã nhét vào và chạy đc rồi, có điều nó tìm ko thông minh gì cả, chỉ tìm đc ký tự đầu thôi ... Chờ bản của anh vậy !!!

làm đc rùi ah thanh hai.cho xin cái mod đó đi đc không
thank:D

khoa1989

thử phát nhé đắng nào máy lúc này cũng đang làm chuột bạch mà.Jaf thêm lần nữ cũng không sao