• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI for 5800 v52.0.101 từ bản 0.007 của MANTHANH

kangnam

bản này hình như tùy chỉnh được time khóa phím .. .. chủ thớt cho mình xin cái Mod này naz.. .. cfw N97 mini for 58 .. thanks ..:D

khoa1989

của bạn KENGNAM đây

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

Vậy khoa up giúp mình xin mod đó = cái link MF được không bạn?Tại mình toàn on9 tầm 22h30 nên chắc cũng khó gặp bạn:D

của bạn đây
Giải nén được file Series60Skin.mif vứt vào ROFS2\resource\skins\101f84b9

Chỉnh sửa cuối:

kangnam

của bạn KENGNAM đây

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

của bạn đây
Giải nén được file Series60Skin.mif vứt vào ROFS2\resource\skins\101f84b9

liệu cho vào các bản CFW n97 mini khác có sử dụng được ko nhỉ ... :D

tiện thể bác cho xin mod âm thanh của bản này nhá .. .. thanks bro !!!

khoa1989

liệu cho vào các bản CFW n97 mini khác có sử dụng được ko nhỉ ... :D

tiện thể bác cho xin mod âm thanh của bản này nhá .. .. thanks bro !!!

mình không tách đc bạn ah.nếu đc thì mình đã cho sang bản kgacs rui.bạn tim bài của GALABUON đó bác ấy có mod âm thanh hay lắm

kangnam

mình không tách đc bạn ah.nếu đc thì mình đã cho sang bản kgacs rui.bạn tim bài của GALABUON đó bác ấy có mod âm thanh hay lắm

mod tùy chỉnh khóa phím của bác ko xài được cho bản của bác 0verYou .. .. vào toàn bị out ra menu .. .. !!!

khoa1989

mod tùy chỉnh khóa phím của bác ko xài được cho bản của bác 0verYou .. .. vào toàn bị out ra menu .. .. !!!

đây là mod âm thanh của bạn quăng vào rosf 2 nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

xung đọt rồi bạn ah.cái này phải nhờ các cao thủ khác tôi .mình không giải quyết đc

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

đây là mod âm thanh của bạn quăng vào rosf 2 nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

xung đọt rồi bạn ah.cái này phải nhờ các cao thủ khác tôi .mình không giải quyết đc

Bro khoa1989 nhiệt tình với anh em wa! :p Lại còn viết tên bự gúm!!! Chuyển nhà wa CFW N97mini đê bro :D

khoa1989

Bro khoa1989 nhiệt tình với anh em wa! :p Lại còn viết tên bự gúm!!! Chuyển nhà wa CFW N97mini đê bro :D
tui chuyển nhà qua ông ở nhé.thuê cho tui cái ks sịn sịn vaò đấy.text bản của ông từ sáng tới giờ mà

:D

OverYou

tui chuyển nhà qua ông ở nhé.thuê cho tui cái ks sịn sịn vaò đấy.text bản của ông từ sáng tới giờ mà

:D

Tôi ghiền nhất cái phần "quái vật âm thanh" ông ạ! Động vào là chỉ muốn nghe nhạc =)) Mở max volume với thấy rõ sự rung động của âm thanh ;;) Dọn nhà wa nhà tui ở lun nhé! Luôn chào đón những bro nào chung trí hướng với CFW N97mini \-/

khoa1989

Tôi ghiền nhất cái phần "quái vật âm thanh" ông ạ! Động vào là chỉ muốn nghe nhạc =)) Mở max volume với thấy rõ sự rung động của âm thanh ;;) Dọn nhà wa nhà tui ở lun nhé! Luôn chào đón những bro nào chung trí hướng với CFW N97mini \-/

ông mở to mà rách loa nó chui ra dc thì đừng mơ phá phách nữa nhé=))
mà con xem cái vụ pin thế nào hơn bản trước hay không đã

OverYou

đấy là chưa nói nó bị văng ra khi nghe đó.=))X_X
N97 vẫn là sự lựa chọn số một mà ông\-/

Văng ra khi nghe chắc là hok dính :D N97mini "Quái vật âm thanh" - Sự lựa chọn số một của anh em nhà 5800 >:)

khoa1989

Văng ra khi nghe chắc là hok dính :D N97mini "Quái vật âm thanh" - Sự lựa chọn số một của anh em nhà 5800 >:)

RAM,PIN,ỔN ĐỊNH:tất cả đều ở N97mini
tui chỉ dung n97 là lâu nhất thui.sắp bận đi thi bằng lái xe nên chắc it lên mạng rồi ông ah:(

OverYou

RAM,PIN,ỔN ĐỊNH:tất cả đều ở N97mini
tui chỉ dung n97 là lâu nhất thui.sắp bận đi thi bằng lái xe nên chắc it lên mạng rồi ông ah:(

Chia bùn! Kaka :)) Dù sao cũng phải làm những chuyện khác nữa chứ! Đâu rảnh hoài ôm cái máy >:)

khoa1989

Chia bùn! Kaka :)) Dù sao cũng phải làm những chuyện khác nữa chứ! Đâu rảnh hoài ôm cái máy >:)

tôi với ông spam 2 cái chủ đề này cho nó chạy tróng mặt ra thì thui:D
nói chung nó chỉ là niềm vui và đam mê công nghệ một tí thôi chứ,làm gì đâu.
vẫn phải chú trọng đến công việc chứ.tôi nè vừa xin nghỉ việc ssong nè.giwof chns chả mún làm gì lúc này,đi thi bắng lái chới đã

OverYou

tôi với ông spam 2 cái chủ đề này cho nó chạy tróng mặt ra thì thui:D
nói chung nó chỉ là niềm vui và đam mê công nghệ một tí thôi chứ,làm gì đâu.
vẫn phải chú trọng đến công việc chứ.tôi nè vừa xin nghỉ việc ssong nè.giwof chns chả mún làm gì lúc này,đi thi bắng lái chới đã

Hjx! Ráng lên! Nói chung đây cũng chỉ là cuộc thảo luận ông vs tui thôi! Spam có nghĩa là gửi đi gửi lại 1 thông điệp nào đó >:)