• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI for 5800 v52.0.101 từ bản 0.007 của MANTHANH

khoa1989

cài này úp từ năm ngoài rồi mà.....:-? và chỉ bị lột mất 1 file .mif vô thành của người khác, trong khi úp lên nhờ mí Pé giúp giải quyết cái phím tìm số, vậy thành đi giật lùi rồi.....~X( oải quá....:p

anh đừng nói thế không có anh chỉ bảo làm sao ae đc như ngày hôm nay chứ
cái này thanhhai đưa cho em em fix lại một ít và text thấy ngon nên up cho ae cũng text thôi
N97mini mà.

mathanh

thanks for share thoi, mình ko phải tác giả, toàn lụm thoi, lại ko có máy test, hy vọng n97 soái ngôi C6 hj

hoàn toàn chạy trên N97 nha, những bản cook của mình điều đã thêm cái này từ rất lâu rồi, mình đã làm cho nó chạy, nhưng kô tìm được số, nhờ anh em sửa giúp, có người sửa được rồi lại kô share, phát ngán thật

thanhhaifire

hjhj thử xem nhé, hy vọng ngày ko xa hihi, bửa mod Thanh nói up mà ko thấy nhĩ !

OverYou

hoàn toàn chạy trên N97 nha, những bản cook của mình điều đã thêm cái này từ rất lâu rồi, mình đã làm cho nó chạy, nhưng kô tìm được số, nhờ anh em sửa giúp, có người sửa được rồi lại kô share, phát ngán thật

Chưa hết! Người ta còn thêm "Made by ... tên của người ta" vào nữa =))

khoa1989

Chưa hết! Người ta còn thêm "Made by ... tên của người ta" vào nữa =))

không cảu ai cả đã up lên là của tất cả mọi người nhé.tui đây có ý bản quyền gì đâu.cá nhân hóa ah:-?

chút síu em text phát nữa xem thế nào nhé pro

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

đã có kết quả vòng 3.vẫn chưa tìm số đc.thêm đc mod phím gọi màu thui:p
hơi thất vọng:(

anh thanh có phương án nào khác không vậy:(

Chỉnh sửa cuối:

cuongvt112

thanks for share thoi, mình ko phải tác giả, toàn lụm thoi, lại ko có máy test, hy vọng n97 soái ngôi C6 hj

@khoa1989: Mod phím C6 không phải của bác thanhhai, bạn nên trao đổi với bác mathanh xem ai là tác giả để chú thích cho chính xác nhé.
cài này úp từ năm ngoài rồi mà.....:-? và chỉ bị lột mất 1 file .mif vô thành của người khác, trong khi úp lên nhờ mí Pé giúp giải quyết cái phím tìm số, vậy thành đi giật lùi rồi.....~X( oải quá....:p

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

@khoa1989: Mod phím C6 không phải của bác thanhhai, bạn nên trao đổi với bác mathanh xem ai là tác giả để chú thích cho chính xác nhé.

ui trời từ đầu tới cuối mình có nói của mình đâu, khoa cần thì mình share thoi ;;)

cuongvt112

Mình biết tất các mọi người đều muốn làm cho CFWN97 mini tốt hơn thôi. Mình chỉ góp ý thôi mà. Khi nào Khoa làm xong nhớ share cho mình nhé:p

khoa1989

mod này đang trong quá trình hoàn thjện bạn ah.
hiện giờ bàn phím vẫn chưa tìm đc danh bạ:(

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

mod này đang trong quá trình hoàn thjện bạn ah.
hiện giờ bàn phím vẫn chưa tìm đc danh bạ:(

Không bị lỗi đã là 1 sự may mắn rồi chứ đừng nói đến chuyện tìm danh bạ :D

khoa1989

Không bị lỗi đã là 1 sự may mắn rồi chứ đừng nói đến chuyện tìm danh bạ :D

text từ hôm qua tới giờ vẫn chưa thấy lỗi:D
thêm đc mỗi cái phím gọi màu nữa thui:(

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

bản này là bản 2/5 của OVERYOU đưa cho mình.mình chỉ thêm cái bàn phím C6 vào thui.nhưng nó không tìm danh bạ đcClick here to enlarge
hơi thất vọng.cả chiều hôm qua ngồi tìm mà không ra
chịu thôi bó tay để tính tiếp:-?

OverYou

bản này là bản 2/5 của OVERYOU đưa cho mình.mình chỉ thêm cái bàn phím C6 vào thui.nhưng nó không tìm danh bạ đcClick here to enlarge
hơi thất vọng.cả chiều hôm qua ngồi tìm mà không ra
chịu thôi bó tay để tính tiếp:-?

Cứ bình tĩnh đi bro :D

khoa1989

Ai bít! Không phải phong cách của tui, hok để ý :D

thất vọng nhỉ? tui dùng sim trả sau mà gọi thìnos không ngắt dùng pm thì nó không tự động chạy ẩn mỗi lần mở máy lại phải vào khởi động nó