• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 Mini RM-555 CFW C6v20 by nxhoang90 FINAL 2 Update!!(9/3/2011)-Nhanh,mượt

satthumuhn1

bạn sang topic trước down thêm cái CORE nữa nha ! cái này chỉ là ROFS2 thui

em mới cook cái keymap n97mini up trên kia thì máy ko lên được???
Lạ quá bác ơi
bác cho em hỏi làm thế nào cho menu hiện lại đồng hồ thế....nó là file nào vậy???
Giúp em đi bác :D

llTuyetTinhCocll

em mới cook cái keymap n97mini up trên kia thì máy ko lên được???
Lạ quá bác ơi
bác cho em hỏi làm thế nào cho menu hiện lại đồng hồ thế....nó là file nào vậy???
Giúp em đi bác :D

Chỉnh sửa menu chọn mục profile

baongoc557

bạn ơi sao cái tai nghe mình cắm vào nghe tiếng vọng k nghe rõ được,còn các nút chơi nhạc trên tai nghe cũng k ăn luôn(tai nghe đó mặc định khi mình mua máy),mình mua trong viễn thông a
chương trình nghe nhạc mặc định của máy nghe k hay lắm,chuông thì hơi nhỏ bạn có cách nào làm cho nó tốt hơn k
ah hình như bản này hơi tốn pin đó bạn

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

tức mình ông này ghê á......thà đừng up....up mà cứ như là sợ dt ng ta giống mình hay sao á....trong khi cái rompatches trong video thì có....còn bản up lên thì ko có.....mình cũng táy máy thử nhiều lần nên có thể cũng add dc mấy cái đó thì ko nói gì.....nhưng với ng ko biết cfw thì lấy gì ng ta add zô....đã làm thì làm cho trọn gói......còn ko thì giấu đi cũng được.....còn đằng này cái của ổng có.....còn ng flash thì ko có....vậy rồi phải add zô thêm....haizzzzzz.....khó chịu ghê.....

nxhoang90

bạn ơi sao cái tai nghe mình cắm vào nghe tiếng vọng k nghe rõ được,còn các nút chơi nhạc trên tai nghe cũng k ăn luôn(tai nghe đó mặc định khi mình mua máy),mình mua trong viễn thông a
chương trình nghe nhạc mặc định của máy nghe k hay lắm,chuông thì hơi nhỏ bạn có cách nào làm cho nó tốt hơn k
ah hình như bản này hơi tốn pin đó bạn
Cái này dùng mod nge nhạc của galabuon , mình thấy chất lượng âm thanh hay mà , tai nge cũng thế ,bạn kiểm tra lại chất lượng bài hát xem sao
tức mình ông này ghê á......thà đừng up....up mà cứ như là sợ dt ng ta giống mình hay sao á....trong khi cái rompatches trong video thì có....còn bản up lên thì ko có.....mình cũng táy máy thử nhiều lần nên có thể cũng add dc mấy cái đó thì ko nói gì.....nhưng với ng ko biết cfw thì lấy gì ng ta add zô....đã làm thì làm cho trọn gói......còn ko thì giấu đi cũng được.....còn đằng này cái của ổng có.....còn ng flash thì ko có....vậy rồi phải add zô thêm....haizzzzzz.....khó chịu ghê.....
ọc , cái đó tự thêm vào chứ , mình đã nói từ trước òi , thêm RP vào dễ phát sinh lỗi lắm ,bạn thích thì cài thêm vài, dùng Auto Installer đó , gom chung 1 mớ bỏ vào E:/Thinkchange rùi đợi 1 phút là xong cả .... Còn nếu bạn tìm k ra RP thì nói mình để mình up mấy cái app lên lun :D
Ui

bóc tem

2hum nữa mới flash đc

laptop tiêu chảy chưa chữa song

thn18777

Bạn cho mình mod sóng và pin, còn mấy cái theme của bạn nữa nha đẹp quá. Thanks nhiều.

llTuyetTinhCocll

hồi tối gần 2h mới ngủ cũng vì cái RP.....haizzzzzzzzz.....thêm zô thì khi flash nó die.....mà lúc nó dc thhì khi vô trong nó chỉ áp dụng được vài rom thôi....ko dc hết....bực mình ghê luôn á.....thôi ông cho tui 1 bộ rom nhưng phải xài được hết heng.....bỏ vô tin nhắn riêng hay trên này cũng được.....

Ngồi flash mà đổ mồ hôi.....

baongoc557

bạn ơi sao cái chương trình My Keylock cứ báo lỗi:
ứng dụng đóng
My key lock
KERN-EXEC 3
khi tắt máy vậy và cái BT Switch cứ báo lỗi
"ứng dụng đóng
Bt Switch
E32USER-CBase 42
như vậy là sao vậy bạn,bạn chỉ mình cách khắc phục đi

baongoc557

ah sao cái đèn led sạc,sạc bằng cục sạc sao nó k cháy đèn vậy,lúc trước nó cháy,mà kết nối với pc thì nó lại cháy

nxhoang90

sao k cháy , k cháy là sạc full đó bạn , mình xài vẫn ok mà . sao máy bạn nhìu lỗi vậy , thử format lại toàn bộ xem ,xóa sạch private , ....

baongoc557

k máy hết pin rùi mới sạc mà,bạn cho mình hỏi mình flash rùi giờ mình bị như vậy mình muốn flash lại có đc k

nxhoang90

tùy bạn thôi , mình xài bình thường , k thấy những lỗi phát sinh như bạn nói , cứ thử flash lại hoặc hard4mat lại đi

satthumuhn1

tùy bạn thôi , mình xài bình thường , k thấy những lỗi phát sinh như bạn nói , cứ thử flash lại hoặc hard4mat lại đi

đúng là bản này bị lỗi đèn sạc pin
bác thử tắt máy đi xong cắm cục sạc vào mà xem...
Đèn ko sáng nhưng điện vẫn đangsạc vào pin
nhưng bác mà bật máy song cắm sạc thì đèn sáng bình thường nha... :D
em toàn bị hết kiệt pin nên sạc ở chế độ tắt nguồn nên mới phát hiện lỗi này....
Mà bác nxhoanh fix hoàn chỉnh qwerty cứng đi....còn một vài phím kí tự sai so với mặc định của n97mini.... :p vài nút bên tay phải qwerty ấy.... :D

samiboy007

đúng là bản này bị lỗi đèn sạc pin
bác thử tắt máy đi xong cắm cục sạc vào mà xem...
Đèn ko sáng nhưng điện vẫn đangsạc vào pin
nhưng bác mà bật máy song cắm sạc thì đèn sáng bình thường nha... :D
em toàn bị hết kiệt pin nên sạc ở chế độ tắt nguồn nên mới phát hiện lỗi này....
Mà bác nxhoanh fix hoàn chỉnh qwerty cứng đi....còn một vài phím kí tự sai so với mặc định của n97mini.... :p vài nút bên tay phải qwerty ấy.... :D
hjchjc.mấy káj pác này riết tắt máy sạc mà cũng còn bon chen gốm nhỉ?kakaka.e thì chả để ý đến káj đèn làm j kả.