• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 Mini RM-555 CFW C6v20 by nxhoang90 FINAL 2 Update!!(9/3/2011)-Nhanh,mượt

nxhoang90

hic mấy bạn kĩ tính quá , xài thằng C6 port thì 1 phải chịu vài lỗi nhỏ thôi , k thích thì có thể quay về FW gốc mà :( , bao nhiêu người down , chĩ được vài cái thanks , chả còn động lực mà fix típ :-<

satthumuhn1

hic mấy bạn kĩ tính quá , xài thằng C6 port thì 1 phải chịu vài lỗi nhỏ thôi , k thích thì có thể quay về FW gốc mà :( , bao nhiêu người down , chĩ được vài cái thanks , chả còn động lực mà fix típ :-<

choàj ((
=
thôi mà bác :D

cái này là cho c6 hay là cho n97 ạk

cái này cho n97mini nha bạn thân !
:D

satthumuhn1

bác cho em hỏi....làm thế nào menu quay lại mặc định có đồng hồ số trong menu vậy bác??? :D chỉ giúp em đi mà bác.....
Mà bác fix nốt cái qwerty cứng đi.... Còn vài kí tự chưa giống mặc định của n97mini bác àh :p fix nốt bác ui.... :D

satthumuhn1

Đã fix được phím cứng chưa zậy các Bác?

ban phím cứng vẫn lỗi vài phím bác ơj . :D
bác chỉ giúp em thay cái chấm tròn biểu tượng bàn phím quay số về biểu tượng phím gọi như mặc định được không???
Ai biết giúp mình đi :D

Chỉnh sửa cuối:

tudus1992

e đã cook thử roài..rất là tuyệt.Cảm ơn a chủ xới nhiều nha..

a chịu khó sửa nốt mấy cái lỗi QWERTY như N97mini nguyên gốc đi...như vậy sẽ hoàn hảo hơn nhiều..ok:D

satthumuhn1

xem screenshots mình xem có chấm tròn k pác :(

bác nói thế thì em thua thật
có theme cài vào thì ko p?chấm tròn,,,nhưng đa số cài vào thì vẫn là chấm tròn... :D
em thích giống mặc định ấy
bác chỉ giúp em đi...giấu diếm gì kinh vậy bác ơi... :p

nxhoang90

bác nói thế thì em thua thật
có theme cài vào thì ko p?chấm tròn,,,nhưng đa số cài vào thì vẫn là chấm tròn... :D
em thích giống mặc định ấy
bác chỉ giúp em đi...giấu diếm gì kinh vậy bác ơi... :p

mình cook trong rofs2 rùi , nếu mún thì bung rofs2 ra xóa \Resource\Skins\101f84b9

lanngoccuaanh

Các bạn giúp mình với , mình jaf n97 mini mà đến đoạn ấn 3s để máy tính nhận đt mà hok đc nhỉ? máy cứ báo thế này nek:

Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Failed to backup CRT...
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Not found!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

Mình đã jaf xong bản này, mà xin hỏi chủ thớt sao nó ko đc như hình của bạn nhỉ? mấy i con ở cái hình nền nó ko được trong suốt như của bạn?

Chỉnh sửa cuối: