• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI V12 FOR N5230 V40.6.3 [24/03/2011]

luckyno2

Da fjx dc loj ban fjm soan tn roj.mjh dag type bag ban fjm day.
Aj can k de mjh bjt post len cug xaj.
Ban nay la n97mn hoan toan chu k faj bj laj c6 nhu 1 so cfw gan day nha

đâu, ông post cái fix bàn phím đi :D

tc89

Đã Sửa Lỗi bàn phím được chưa bác Wimax??Pót lên cho a e cung xài nào. Chắc pin trâu lắm đây. Thanks!

wimax16vnn

oài, post lun mod đi :D

post mod lam j? ban ung thi lay ban cua mjh ma cook lai. dau ai cam

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 48 minutes:

ban update cua mjh co effects trong menu lun. ai thik thi chep vao roi bat c2z len ma chiem nguong

Chỉnh sửa cuối:

tc89

Ban update cua ban co hieu ung trong menu.sao lai phai aply c2z ha ban.co trong fw roi thi can gi phai bat c2z nua ban?

traicauhd

có tự tìm tên trong danh bạ khi nhấn bàn phím gọi ko vậy Winmax16vnn?!

satthumuhn1

không tự tìm tên danh bạ đc đâu bạn àh
bác chủ 2top cho em xin mod full querty và mini querty đó đi
em cook vào N97mini xem được ko? :D

wimax16vnn

Ban update cua ban co hieu ung trong menu.sao lai phai aply c2z ha ban.co trong fw roi thi can gi phai bat c2z nua ban?

effects co san trog fw chi la fw mac dinh,ko co hieu ung j ca. ai thik thi chep vao C roi bat c2z len. chi 1 so effects moi chay trog menu thoi. nhu effects fuog hoag chag han

không tự tìm tên danh bạ đc đâu bạn àh
bác chủ 2top cho em xin mod full querty và mini querty đó đi
em cook vào N97mini xem được ko? :D

ban dag xai may j?sao lai xin mod fix ban fim lam j?

tc89

Chu top cho m hoi.ban nay cua ban khi may quay ngang ban phim co sang quety toan man hinh k ah?co the cook ban phim moi cua Duy Thanh vao fw dc k ban.thay ban cua ban m thich qua nhug de mai ve nha moi cook dc.thanks ban!

wimax16vnn

Chu top cho m hoi.ban nay cua ban khi may quay ngang ban phim co sang quety toan man hinh k ah?co the cook ban phim moi cua Duy Thanh vao fw dc k ban.thay ban cua ban m thich qua nhug de mai ve nha moi cook dc.thanks ban!

hien tai thi chua tu chuyen ban fim qwerty dc. nhug co the cook vo de dag.
ban fim nao cua dt ? ban fim 6 dog la cua dan-av thi fai. cook vo cug dc

tc89

Sao ban k mod luon cac mod do vao fw di ban.hoan chinh luon.toi hom nay m se chuyen sang cfw cua ban dung xem sao.m chi can pin trau.chay ung dung k bi diss la ok.thanks ban lan nua.
Dang online tren dt nen k thanks dung nghia dc.

namhbnam

bạn ưi cook này có dùng cho 5233 được không mình thích bản này wa

wimax16vnn

bạn ưi cook này có dùng cho 5233 được không mình thích bản này wa

trong 4r chua co cfw n97mn for 5233 nao ca. 5233 co the lam 1 cfw y het nhu tren. do mjh ko co 5233 de test nen ko lam cho no.
ai dag dug 5233 thik fw n97mn cothe de lai nick yahoo. mjh se lam 1 ban n97mn for 5233 roi gui cho cac ban test trc